Jump to content

เลิกไปนาน อยากรู้ว่ามีคนเล่นกันเยอะอยู่มั้ย?

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 หลอกลวงผู้บริโภค

หลอกลวงผู้บริโภค

ขาประจำ LV1

Posted 11 January 2017 - 13:08

สถานะเมื่อก่อนตอนที่ยังเคยเสพ

บอทเยอะ[เมืองแรกเยอะจัดแต่ก็วิ่งกันเป็นแถวมีระเบียบ คิดละขำ] ปั๊มรูน[ทีมงานก็เวิ่นไว้เหมือนแจกต้อนรับแพท60] 

โรลแบค[ก็หลังจากปั๊มรูนกันอย่างบ้าคลั่งและเมามันส์] เท่าที่จำได้ โรล2รอบ รูนเวล9ราคาไม่กี่แสน คิดเอาว่าปั๊มมาเยอะกันแค่ไหน!!

แต่ที่ปั๊มไม่ได้ผิดกฏหรือไปบัค มันคือกิจกรรมที่เค้าจัดให้ เราทุกคนก็ยินดีและเป็นเกียรติที่ได้ร่วมกิจกรรม แต่สุดท้ายก็แดกน้ำลายเน่าๆของตัวเองกลับลงไปเหมือนเดิม

ยัดของธรรมดาที่เป็นสิ่งควรพึงจะเป็นไปใส่ในมอล[ไอ้เสือตัว3ล้าน เท่าที่จำได้นะ อาจจะมีมากกว่านั้น ลืม!!]

ลดราคาของมอลแบบแหลกลานเหมือนเซิฟกำลังจะปิด[สงสัยรีบฟันกำไร] จึงทำให้ค่าเงินไม่สมดุล

พวกพ่อค้า,คนทำของ,คนซื้อของ หรือคนในเซิฟแทบทั้งหมด>ถึงกะต้องหยิบผ้ามาซับเลือดหลังโดนฟันอย่างหนัก>เละเทะเพราะความโลภของ...ที่เข้ามาแทรกแซงตลาดไวเกินไป 

เด็กใหม่เก็บเวล+เควสไม่ได้หรืออาจหัวร้อนจนต้องลุกไปสระผมจนไม่มีเวลาเล่น [เพราะบอทแม่มเยอะจัดจนต้องบ๊ายบาย] 

กิจกรรมเพื่อผู้เล่นจริงๆโดยเสน่ห์หาไม่ค่อยมี ส่วนใหญ่เป็นกิจกรรมยุให้เติมเงินอย่างเดียว

เละเทะ บ้าบอ ยังกะเซิฟเถื่อน 

ตอนนี้สภาพเซิฟเป็นยังไงบ้าง? บอทหายหมดยัง? คนกลับมามั้ย? 

ถามไว้  เผื่อกลับไป

#2 Bboatt

Bboatt

หน้าใหม่ LV1

Posted 11 January 2017 - 14:32

ผมว่าไม่เยอะเท่าไรนะ แต่ก็ไม่ได้น้อยอะไรขนาดนั้นอะ เพียงแต่ Channel มันเยอะ คนก็เลยกระจายๆ กันไป ถ้าชอบก็กลับมาเล่นเถอะครับ นี่ผมก็เล่นเรื่อยๆ

เรื่องบอท ตั้งแต่ผมกลับมาเล่นได้ 2 สัปดาห์ ก็ยังไม่เห็นนะ หรือผมดูไม่ออก 555 

#3 simon

simon

หน้าใหม่ LV1

Posted 08 February 2017 - 10:28

ตอนแรกเยอะครับ แต่ บอทเยอะตาม เกมเขาล้างบอท  มีแต่คน เล่นๆล้วนไม่มีโปร  โดนแบนไป 1000 กว่า คนอะครับ

#4 NuNanChaN

NuNanChaN

เริ่มโปร LV2

Posted 11 March 2017 - 11:00

ส่วนตัวเลิกเล่นไปนานแล้วเหมือนกัน เลิกสมัยเลเวลตันที่ 50 แล้วก็เลิกตอนที่บั๊คปั๊มกล่องรูนแล้วGMไม่ทำอะไรเลย คนที่ปั๊มได้และปัีมทัน ณ.ตอนนั้นโหดสัสๆ ดาเมจ 2000+ ตอนนั้น สมดุลหายไปเลยจากตอนแรกสูสีกันทั่วๆไป พอปั๊มรูนมานี้คนละโลกเลย