Jump to content

เกรียน ประจำสวรรค์ CM ทำไรอยุ่

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
34 replies to this topic

#21 lllFoBoKolll

lllFoBoKolll

เซียนบอร์ด LV2

Posted 13 September 2011 - 18:18

ทำไรไม่ได้หลอกพวกนี้เพราะเพื่อนมันยังแทรกอยุ่ใน AS

#22 LLwนด้า

LLwนด้า

หน้าใหม่ LV1

Posted 13 September 2011 - 19:34

เวลสูงเค้ามีไว้ดูแลพวกเวลน้อยๆ เหมือนพี่ดูแลน้อง นี่มันอะไรดีแต่คอยกร่าง แจ้งเท็จ เอาเปรียบ รังแกตัวละครเวลน้อย ไอ้พวกสวะ ไปตายซะไป กิลแจ้งเท็จ ผมจะบอกให้นะไอ้นินเจียมตัว ก็คือคนเล่นคนเดียวกันกับไอ้ ๑ลันเชีย๑ ที่แจ้งเท็จ บัคเงินเอม แล้วยังลอยนวล

เมื่อก่อนสังคมเกมเป็นแบบนี้จริงๆ เวลสูงคอยช่วยเหลือ เวลน้อย แต่เด๋วนี้ไม่มีให้เห็นแล้ว มีแต่การเอาเปรียบ

#23 ilive

ilive

เซียนบอร์ด LV3

Posted 13 September 2011 - 21:33

แนวนี้เป็นแนวเกรียนแต่จีเอ็มก็ไปปล่อย บอสในนั้นอีก เกรียนยิ่งชอบเลย

#24 ๓ให้รู้กันไป๓

๓ให้รู้กันไป๓

ขาประจำ LV2

Posted 14 September 2011 - 00:08

ปล่อยให้มากร่าง คนจะตีบอสก็ตีไม่ได้ เนื่องจากของมันเทพ+อัพยา

ทั้งตัวใหญ่ตัวเล็กมันเลยไม่มีคนจัดการ

อ่อ นินเจียมตัว ก้อไอ้ ๓ลันเชีย๓ ไง ที่แจ้งเท็จ มันไม่ได้แจ้งแต่คลาสเซียนนะแจ้งคลาส4 ตั้ง3-4ตัวอาวุร+10มีชื่อหมด

แล้วไอ้๓ดายฮาร์ท๓ ก้อเป็นเหมือนสมุนอะ คอยเอาของที่แจ้งเท็จของไอลันเชีย มาใส่

เค้าเรียกว่า เลวเป็นคณะ

Edited by CM-ขุนพลสังหาร, 14 September 2011 - 09:05.

#25 ก็งั้นๆ

ก็งั้นๆ

เริ่มโปร LV2

Posted 14 September 2011 - 07:00

แนะนำย้ายเซิฟมาเล่นมายาเลยครับ เกรียนมากคนเยอะแต่ไม่มีการแจ้งเท็จมีแต่บัคล้วนๆๆ ฮ่าาาาาาาาเสนอพี่หลีไปเลยครับว่าโยกังประเทศไทยต้องการยันต์ย้ายเซิฟเวอร์ ใบละหนึ่งพันบาทผมว่าขายก็ออกถ้าหนีแล้วมันตามมาก็ความช่วยเหลือให้เจ้าที่เซิฟจัดการ ปะ ฉะ ดะ ไปเลยครับแบบนี้สนุกไปอีกแบบชนะก็ครองเซิฟไปแพ้ก็กลับหลุมเซิฟเวอร์ตัวเอง ในด้านยอดขายเมื่อคุณเคยเป็นอันดับต้นๆของเซิฟแต่โดนผู้เล่นจากเซิฟอื่นมาหยามถึงถิ่น พวกคุณๆก็ต้องทำให้ตัวเองแกร่งขึ้นนั้นก็หมายความว่าต้องซื้อของจาก shop มากขึ้นเท่ากับว่า as ได้เงินมากขึ้น

#26 ยาหม่องน้ำ

ยาหม่องน้ำ

ขั้นเทพ LV2

• Locationสวรรค์ทลายปัฐพี

Posted 14 September 2011 - 09:00

ต้องเปลี่ยนชื่อ กระทู้เป็น ประจำเซิฟสวรรค์

Edited by CM-ขุนพลสังหาร, 14 September 2011 - 09:03.

#27 Guest_CM-ขุนพลสังหาร_*

Guest_CM-ขุนพลสังหาร_*
  • Guests

Posted 14 September 2011 - 09:12

สวัสดีครับทุกท่านสำหรับปัญหาดังกล่าวขออนุญาตเรียนตอบดังนี้นะครับ

- เรื่องการแจมบอสหรือ PK กันใน Ch.5 ก็เป็นไปตามระบบของตัวเกมซึ่งมิได้ผิดกฏข้อไหนครับ

*หลาย ๆ เกมที่มีระบบ PK ก็เป็นเช่นกันครับ
-------------------------------

- ส่วนเรื่องสำนักมารทมิฬก็ต้องปล่อยให้เจ้่าหน้าที่ ที่เกี่ยวข้องตรวจสอบและหาหลักฐานเพิ่มเติมอย่างที่เคยเรียนชี้แจงกันไปครับ
ถ้าได้เรื่องอย่างไรก็จะมีประกาศแจ้งให้ทราบเพิ่มเติมอีกครั้งครับ

#28 liwan

liwan

เซียนบอร์ด LV1

Posted 14 September 2011 - 11:30

ถึงผิด ก็ไม่ เอาผิด หรอก ใช่ไหมAS

...... ''' '' งง งง งง '' ''' ......

#29 liwan

liwan

เซียนบอร์ด LV1

Posted 14 September 2011 - 11:30

ถึงผิด ก็ไม่ เอาผิด หรอก ใช่ไหมAS

...... ''' '' งง งง งง '' ''' ......

#30 ยาหม่องน้ำ

ยาหม่องน้ำ

ขั้นเทพ LV2

Posted 14 September 2011 - 13:10

สวัสดีครับทุกท่านสำหรับปัญหาดังกล่าวขออนุญาตเรียนตอบดังนี้นะครับ

- เรื่องการแจมบอสหรือ PK กันใน Ch.5 ก็เป็นไปตามระบบของตัวเกมซึ่งมิได้ผิดกฏข้อไหนครับ

*หลาย ๆ เกมที่มีระบบ PK ก็เป็นเช่นกันครับ
-------------------------------

- ส่วนเรื่องสำนักมารทมิฬก็ต้องปล่อยให้เจ้่าหน้าที่ ที่เกี่ยวข้องตรวจสอบและหาหลักฐานเพิ่มเติมอย่างที่เคยเรียนชี้แจงกันไปครับ
ถ้าได้เรื่องอย่างไรก็จะมีประกาศแจ้งให้ทราบเพิ่มเติมอีกครั้งครับ

ก็ไอ้ที่บอร์ด มันวุ่นวายอย่างนี้ ก้ไม่ไช่เพราะทีมงานของท่านทำงานล่าช้า และ ไม่ได้ ทำอย่างที่พูด ไม่ไช่หรอไง
บอก จะแบน ก็ไม่แบน บอกจะลบ ก้ไม่ลบ ได้แต่บอก ตรวจสอบ ตรวจสอบ ตรวจสอบ แล้วเมื่อไหร่มันจะเสดซะที

#31 ยาหม่องน้ำ

ยาหม่องน้ำ

ขั้นเทพ LV2

Posted 14 September 2011 - 13:13

แอบเข้ามา edit โพส
มันวิธีเดวกับการเข้ามา edit & add ไอเทม หรือเปล่า???

#32 รักในหลวง

รักในหลวง

ขาประจำ LV2

Posted 14 September 2011 - 13:15

ทำให้ได้อย่างที่พูดละกัน <_<

#33 ๓ให้รู้กันไป๓

๓ให้รู้กันไป๓

ขาประจำ LV2

Posted 14 September 2011 - 18:17

:rolleyes: CM ช่วยย้ายไปพูดคุยทั่วไปหน่อยจิ

#34 Love—T—onlY

Love—T—onlY

ขั้นเทพ LV2

Posted 14 September 2011 - 18:29

กาก วะ

#35 ilive

ilive

เซียนบอร์ด LV3

Posted 14 September 2011 - 19:30

จะถามว่าเพราะเหตุผลไดถึงเอาบอสไปปล่อง แนว 5 เพราะรู้อยู่แล้วว่าเป็นแนวPK