Playpark Board บอร์ดของคอเกม พูดคุยกับทีมงาน แลกเปลี่ยนข้อมูล ติดตาม พูดคุย ข่าวสารเกมออนไลน์ทั่วโลก: ใส่พาส4หลักผิด เลขบัตรม่ายมี จะม่ายอนุโลมกันหน่อยหรอ - Playpark Board บอร์ดของคอเกม พูดคุยกับทีมงาน แลกเปลี่ยนข้อมูล ติดตาม พูดคุย ข่าวสารเกมออนไลน์ทั่วโลก

Jump to content

• 2 Pages +
  • 1
  • 2
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic

ใส่พาส4หลักผิด เลขบัตรม่ายมี จะม่ายอนุโลมกันหน่อยหรอ เหนจัยคนเล่นมั่ง

#1 User is offline   ๛๐สุ๑ทิ๊รัก๐๛ 

• ๏๛โอ้โห..llฮะ๛๏
  • Group: Members
  • Location\๐-๐/ ๛llฟuxวง๛ห้ามม่๏นะ๛
  • Miniplay:lพราะlท๏ร์คื๏aมหายใจ

Posted 13 June 2011 - 20:25

บอกตรงๆนะว่าเสียความรู้สึกมากๆถึงมากที่สุด

ใส่พาส 4 ตัว ผิด แจ้งเรื่องเข้าปายทั้งหมด 3 ครั้ง

ทุกอย่างครบ AP e-mail ก็มี ขาดแต่เลขบัตรประชาชน คนที่เค้าสมัครเกมนี้ห๊าย เค้าสุ่มเลขเอา

แต่ e-Mail อ่าใช้ mail เน้ แล้วก็มีอยู่เมลเดว ทำมายถึงปลดล๊อกห๊ายมะด๊าย

มะช่ายเพิ่งจะมาเล่นนะ เล่นมาตั้งแต่ TwelveSky2 OBT เล่นมาจนตัวละคร G4 กะ G7

แค่ใส่พาสผิด ส่งหลักฐานปายก็ครบ ขาดแต่เลขบัตร แต่มาบอกว่าข้อมูล AP ม่ายตรง

ถ้าข้อมูล AP ม่ายตรง ถามหน่อยเหอะ มันจะเข้าปาย AP ด๊ายมะ นี่ AP ก็เข้าด๊าย

ขาดแค่เลขบัตรอย่างเดว ก็ตอนนั้นมะรู้ว่าเลขบัตรมันจำเปน อันเน้กะจะเกบว๊ายเปนบทเรียน

กะเข้าจายนะคร๊ ว่ากฎคือกฎ ทางทีมงานก็มีเหตุผล แต่แค่นี้อนุโลมกันม่ายด๊ายเลยหรอ

ถามหน่อยเหอะ แค่ใส่พาสผิด ถึงกับจะต้องเลิกเล่นเลยช่ายมะ ห๊ายปายนั่งปั้นตัวใหม่ คงมะเอาล๊

ไอดีเน้เคยใส่พาสผิดมาแร๊วครั้งนุง ก็ทอไปแจ้ง ก็มะเหนมีปัญหาราย ตอนเยนก็ล๊อกอินด๊ายตามปกติ

แต่พอมาแจ้งครั้งเน้ บอกว่า ข้อมูลมะครบ มะสามารถปลดล๊อกไอดีห๊ายด๊าย เหอะๆ

ถ้าเออ เลขบัตรมะมี AP มะมี E-Mail มะมี แบบเน้ และม๊ะปลดล๊อกห๊าย จะม่ายมาบ่นเปนหมีกินผึ้งแบบเน้หรอกน๊

ข้อมูลตัวละครในไอดี จามด๊ายหมดแหระ ไอเทมในตัวละคร มีรัยบ้าง จำด๊ายแม่น ทำมายมะรู้จักถามหล่ะข้อมูลพวกเน้

นี่ดูแค่ข้อมูลบัตรว่ามะมี กะมะปลดล๊อกห๊าย แล้วไอดีเน้ก็เล่นคนเดว เล่นมานานแระ

นานมะนานตั้งแต่ sv.4 คนในเซฟก็รู้จักหมด รวมเซฟก็ยังคนเดิมเล่น

รึจะห๊ายเข้าปายที่ตึก UM แร๊วเข้า Mail ห๊ายดู เริ่มหงุดหงิดละ จายเยนมามากละอ่า

เหน mail แร๊วแทบบ้า

v
v
v

สวัสดีค่ะ Thai Twelvesky2 Online ยินดีให้บริการ

ทีมงานขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ สำหรับกรณีของท่าน ทางทีมงานเห็นใจและอยากช่วยเหลือแต่
ไม่สามารถดำเนินการให้ได้ค่ะ เนื่องจากขณะนี้มีผู้ไม่พึงประสงค์ในการเข้ามาทำการโจรกรรมของผู้เล่นจำนวนมาก
และจากข้อมูลที่ท่านกรอกมาไม่ตรงกับข้อมูลที่อยู่ใน @Passport ของท่าน
ดังนั้นทางทีมงานรบกวนขอให้ท่านแจ้งปัญหาระบุ ชื่อ-นามสกุล, e-mail ที่ใช้ในการสมัคร @passport เข้ามาใหม่อีกครั้ง
ทั้งนี้หากระบุมาไม่ถูกต้อง ทางทีมงานขอสงวนสิทธิในการให้บริการสำหรับปัญหานี้ค่ะ
ทีมงานจะสามารถให้บริการแก่ผู้ที่กรอกรายละเอียดข้อมูลของ @Passport เจ้าของไอดี,ชื่อ-นามสกุล, ID, E-mail
และอื่น ๆ ตามที่กำหนดไว้อย่างถูกต้องครบถ้วนเท่านั้นค่ะ
หรือท่านสามารถ login เข้า AP ของท่านเพื่อตรวจสอบข้อมูลของ AP ก่อนทำการแจ้งได้เพิ่มเติมที่ link นี้คะ
https://secure1.asia...napassport.aspx

ขอขอบพระคุณลูกค้าทุกท่านที่เลือกใช้บริการของเรา ทีมงานจะมุ่งมั่นพัฒนาการให้บริการให้ดียิ่งขึ้น
เพื่อตอบสนองความพึงพอใจสูงสุดของลูกค้าตลอดไป
ร่วมสร้างสรรค์สังคม เกมออนไลน์ที่ดีกับเรา
ทีมงาน Thai Twelvesky 2 Online
Call Center โทร 1750 หรือ 0-2725-0000 Fax 0-2717-4290-1
Website : http://www.12Sky2.in.th
*ระบบนี้ไม่สามารถ reply ได้ กรุณาใช้การเข้าระบบจากหน้าเว็บทุกครั้งที่ต้องการส่งข้อมูล และปัญหา*

This post has been edited by ๛๐สุ๑ทิ๊รัก๐๛: 13 June 2011 - 20:27

*--*๛สุ๑ทิ๊รัก๛ ⓛⓞⓥⓔ ๛๐NPJ๐๛II
0

#2 User is offline   marklnwnew12 

• เซียนบอร์ด LV3

Posted 13 June 2011 - 20:30

ลอง ใช่ 0 ไป 13 หลัก ซิ ครับ

ลอง ดู ครับ เพื่อ ได้

เป้นกำลังจัย ไห้ ครับ
ขอ ไห้ เล่น ได้ ไวๆนะ ครับ

This post has been edited by marklnwnew12: 13 June 2011 - 20:31

แอบรัก คือ งานหลัก แอบชอบ คือ งานรอง แอบมอง คือ งานอดิเรก ถูกปฏิเสธคือ งานประจำ

ก้าวแรกของการเริ่มต้นพัฒนาตัวเองคือเริ่มจากศึกษาข้อผิดพลาดของตัวเองแล้วนำไปแก้ไข

ก่อนที่คุณจะมอบซิงให้ครัยสักคน ลองย้อนถามใจตัวเองสักนิดว่า รักเพราะเซง หรือเขาคือคนที่ใช่......??

ใบไม้ยังเปลี่ยนสี นาทียังเปลี่ยนไป คนรักยังนอกจัย และอะไรจะแน่นอน
0

#3 User is offline   ๛๐สุ๑ทิ๊รัก๐๛ 

• Location\๐-๐/ ๛llฟuxวง๛ห้ามม่๏นะ๛
  • Miniplay:lพราะlท๏ร์คื๏aมหายใจ

Posted 13 June 2011 - 20:34

View Postmarklnwnew12, on 13 June 2011 - 20:30, said:

ลอง ใช่ 0 ไป 13 หลัก ซิ ครับ

ลอง ดู ครับ เพื่อ ได้

เป้นกำลังจัย ไห้ ครับ
ขอ ไห้ เล่น ได้ ไวๆนะ ครับ

ขอบคุณคร๊..เล่นมามะเคยมีปัญหากะGM

วันเน้เปนไงเปนกัล

GM เค้ากะมีเหตุผลของเค้า นี่กะเข้าจาย

แต่แบมกะมีเหตุผลของแบมเหมือนกัลคร๊

*--*๛สุ๑ทิ๊รัก๛ ⓛⓞⓥⓔ ๛๐NPJ๐๛II
0

#4 User is offline   marklnwnew12 

Posted 13 June 2011 - 20:38

View Post๛๐สุ๑ทิ๊รัก๐๛, on 13 June 2011 - 20:34, said:

ขอบคุณคร๊..เล่นมามะเคยมีปัญหากะGM

วันเน้เปนไงเปนกัล

GM เค้ากะมีเหตุผลของเค้า นี่กะเข้าจาย

แต่แบมกะมีเหตุผลของแบมเหมือนกัลคร๊

งุมมม

ยัง ไง ละ ก้ บอก ผม ด้วย ละ ครับ

หรือไม่ก้ โทร ไป 1750 อ่ะ ครับ

This post has been edited by marklnwnew12: 13 June 2011 - 20:40

แอบรัก คือ งานหลัก แอบชอบ คือ งานรอง แอบมอง คือ งานอดิเรก ถูกปฏิเสธคือ งานประจำ

ก้าวแรกของการเริ่มต้นพัฒนาตัวเองคือเริ่มจากศึกษาข้อผิดพลาดของตัวเองแล้วนำไปแก้ไข

ก่อนที่คุณจะมอบซิงให้ครัยสักคน ลองย้อนถามใจตัวเองสักนิดว่า รักเพราะเซง หรือเขาคือคนที่ใช่......??

ใบไม้ยังเปลี่ยนสี นาทียังเปลี่ยนไป คนรักยังนอกจัย และอะไรจะแน่นอน
0

#5 Guest_CM-Espresso_*

• Group: Guests

Posted 13 June 2011 - 20:45

เรียนคุณ ๛๐สุ๑ทิ๊รัก๐๛

สำหรับปัญหาเกี่ยวกับตัวละครนั้น หรือการแจ้งปัญหาต่างๆ ในปัจจุบันที่แจ้งผ่านระบบแจ้งปัญหาหน้าเว็บนั้น ทีมงานไม่ได้อ้างอิงกับเลขบัตรประจำตัวประชาชนนะค่ะ

โดยตอนนี้ทีมงานจะอ้างอิงจาก ชื่อ - นามสกุล และ E-mail ที่แจ้งเข้ามาว่าตรงกับข้อมูลของ AP หรือ @Passport ของไอดีที่เกิดปัญหาค่ะ

ซึ่งใน case ที่ท่านแจ้งมานั้น ขอเรียนว่า ชื่อ-นามสกุล และ E-mail ที่แจ้งปัญหาเข้ามากับข้อมูลของ AP หรือ @Passport ไม่ตรงกันค่ะ

วิธีแก้ไขสามารถทำได้ง่ายๆ ค่ะ คือให้ท่านลอง login เข้า AP หรือ @Passport ของท่านเพื่อตรวจสอบข้อมูลของ AP ก่อนทำการแจ้งคะ

link : https://secure1.asia...napassport.aspx ซึ่งหากท่าน login ด้วย AP หรือ @Passport ของท่าน

จะเห็นข้อมูลในส่วนของรายละเอียด AP หรือ @Passport ไม่ว่าจะเป็น ชื่อนามสกุล หรือ Email ค่ะ จากนั้นก็แจ้งปัญหาเข้ามาด้วยข้อมูลดังกล่าว

ทีมงานก็จะถือว่าท่านเป็นเจ้าของไอดีจริงๆ ก็จะดำเนินการแก้ไขให้ท่านตามที่แจ้งปัญหาเข้ามาค่ะ

ต้องขออภ้ัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ
0

#6 User is offline   ๛๐สุ๑ทิ๊รัก๐๛ 

Posted 13 June 2011 - 20:51

View PostCM-Espresso, on 13 June 2011 - 20:45, said:

สำหรับปัญหาเกี่ยวกับตัวละครนั้น หรือการแจ้งปัญหาต่างๆ ในปัจจุบันที่แจ้งผ่านระบบแจ้งปัญหาหน้าเว็บนั้น ทีมงานไม่ได้อ้างอิงกับเลขบัตรประจำตัวประชาชนนะค่ะ

โดยตอนนี้ทีมงานจะอ้างอิงจาก ชื่อ - นามสกุล และ E-mail ที่แจ้งเข้ามาว่าตรงกับข้อมูลของ AP หรือ @Passport ของไอดีที่เกิดปัญหาค่ะ

ซึ่งใน case ที่ท่านแจ้งมานั้น ขอเรียนว่า ชื่อ-นามสกุล และ E-mail ที่แจ้งปัญหาเข้ามากับข้อมูลของ AP หรือ @Passport ไม่ตรงกันค่ะ

วิธีแก้ไขสามารถทำได้ง่ายๆ ค่ะ คือให้ท่านลอง login เข้า AP หรือ @Passport ของท่านเพื่อตรวจสอบข้อมูลของ AP ก่อนทำการแจ้งคะ

link : https://secure1.asia...napassport.aspx ซึ่งหากท่าน login ด้วย AP หรือ @Passport ของท่าน

จะเห็นข้อมูลในส่วนของรายละเอียด AP หรือ @Passport ไม่ว่าจะเป็น ชื่อนามสกุล หรือ Email ค่ะ จากนั้นก็แจ้งปัญหาเข้ามาด้วยข้อมูลดังกล่าว

ทีมงานก็จะถือว่าท่านเป็นเจ้าของไอดีจริงๆ ก็จะดำเนินการแก้ไขให้ท่านตามที่แจ้งปัญหาเข้ามาค่ะ

ต้องขออภ้ัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ

ก็เข้า แร๊วก็แจ้งปายตามนั้นแร๊วคร๊ แร๊วมาบอก AP มะตรง งงรุยแหะ

แร๊วอิกอย่างทอปายแต่ละคนกะคุยดีน๊า แต่! ไมพูดมะตรงกัล

บางคนบอกห๊ายใส่เลขบัตรจิงๆที่ถืออยู่ ห๊ายแสดงความเปนจ้าวของตัวละคร

อิกคน บอกว่าแก้มะด๊าย มะมีเลขบัตร อิกคนบอกจะส่งเรื่องรอพิจารณา

อิกคนทอมาถามข้อมูลตัวละคร ไอเทมที่สวมใส่ ถามค่าเตตัส ตัวละครในไอดีมีตัวไรบ้าง

แต่ละตัวเวลทะไหร่ กะตอบปายหมด ส่งเคสไปทั้งหมด 3 เคส กะเอาข้อมูลจาก AP

แร๊วมาบอกปลดลีอกมะด๊าย เหอๆ เหนื่อยละ ไปสอบใบขับขี่สากลยังมะยุ่งยากขนาดเน้

0

#7 User is offline   JAYKUNGzz 

• เริ่มโปร LV2
  • View gallery

Posted 13 June 2011 - 20:50

ทำรัยมันต้องอะลังการ เกมส์นี้ ถามซากกระเบือ ยันเรื่อ รบ แม่ เจ้า โว้ย กลัวไม่มันใจ เข้
0

#8 User is offline   marklnwnew12 

Posted 13 June 2011 - 20:52

เพื่อ ความ แน่ จัย

กรอก เมลที่สมัคร เดี่ยว มัน จะ ส่ง AP มา แล้วก้ ล๊อกอิน AP ดู เอา ไห้ มัน รู้ แล้ว รู้ รอด ไป เลย

https://secure2.asia...forgetpass.aspx

แต่ อีก อย่าง ม๊ ก่อน มัน ง่าย กว่ นี้ นิ น่า
ทำ ไม เดี่ยว นี้ เรืื่อง มาก จัง ว่ะ

เค้า เดือด ร้อน ต้อง มา นั่ง แจ้ง ปันหา กรอง ข้อ มูล ตาม AP แล้ว ้ รี พาส4ตัว ไห้ เค้า สัก ที ดิ

This post has been edited by marklnwnew12: 13 June 2011 - 20:54

0

#9 User is offline   ๛๐สุ๑ทิ๊รัก๐๛ 

Posted 13 June 2011 - 20:54

View Postmarklnwnew12, on 13 June 2011 - 20:52, said:

เพื่อ ความ แน่ จัย

กรอก เมลที่สมัคร เดี่ยว มัน จะ ส่ง AP มา แล้วก้ ล๊อกอิน AP ดู เอา ไห้ มัน รู้ แล้ว รู้ รอด ไป เลย

https://secure2.asia...forgetpass.aspx

อ่าคร๊...ขอบคุณคร๊

0

#10 User is offline   เล่นไงให้เทพ 

• ขั้นเทพ LV2

Posted 13 June 2011 - 21:00

แล้ว ถ้ๅกุ ใส่ผิดมั้ง จๅเปง แบบนี้ มั้ยนร๊ๅ - -* เกม ไร สๅ มๅน ถๅ ภๅพ มๅกกกกกกกกกกก ถึงมๅก ที่สุด ชื่อ นๅมสกุล ผม ก้ มั่ว Email ก้ ลืม ถ้ๅงี้ กุ ไม่เสีย ตังฟรีเหรอ กัน กๅรโดน แฮก แต่ ระบบ ดัน แบน เจ้ๅของ <<ผมว่ๅ ระบบ มๅนไม่ดี นร๊ ขอแค่ ใช้ E mail กับ พๅส Email ก้พอ<<.ครจๅรู้พๅส e mail วะ ให้ยืนยัน รอง ผมโดน บ้ๅง บริษัท เอเชีย ซอฟ ในภๅค กลๅง ได้หๅ ที่อยู่ใหม่ ++ :P :P :P
0

#11 User is offline   เล่นไงให้เทพ 

Posted 13 June 2011 - 21:01

ถ้ๅ เปง งี้ กุ ไป เล่น ค่ๅย Winner หนุกกว่ๅ โปรโมชั้น แยะ ไม่เติมก็ แจก เกมนี้ ต้อง เติมอย่ๅงเดียว แดก แต่ ตัง แต่ เกม แย่ ไม่คุ้ม ไม่น่ๅเติม -_- -_-
0

#12 User is offline   marklnwnew12 

Posted 13 June 2011 - 21:05

View Postเล่นไงให้เทพ, on 13 June 2011 - 21:01, said:

ถ้ๅ เปง งี้ กุ ไป เล่น ค่ๅย Winner หนุกกว่ๅ โปรโมชั้น แยะ ไม่เติมก็ แจก เกมนี้ ต้อง เติมอย่ๅงเดียว แดก แต่ ตัง แต่ เกม แย่ ไม่คุ้ม ไม่น่ๅเติม -_- -_-

555+

เล้าจัยยยยยย

This post has been edited by marklnwnew12: 13 June 2011 - 21:05

0

#13 User is offline   ๛๐รักทิ๊สุ๑๐๛ 

• เซียนบอร์ด LV1
  • Location-๏GodOfDeatH๏-•SuRathani•&• Chinag•Rai๛
  • Miniplay:M•y•L•o•v•E B•a•m•B•a•m•

Posted 13 June 2011 - 21:08

View PostCM-Espresso, on 13 June 2011 - 20:45, said:

ขอโทดนะครับ คิดว่ามันไม่ตรง ใครจะกล้ามาตั้งทู้แบบนี้ละครับ
ไม่ได้หน้า ด้านนะ Ap ลีอกอินได้ปกติ ในAp ก็ มีแค่ไอดี เดี่ยว
เมล ชื่อ วันเดือนปีเกิด มี
ละท่านบอกอะไรไม่ตรงอีกครับ มันขาดแค่เลขบัตร
ปัญหาคือเลขบัตรมันนานแล้วจำไม่ได้
หรือจะให้ผม ลีอกอินAp ละเอาให้คุณดูข้อมูลข้างในเลย
อยากเหนรูปมั้ย จะได้รู้ว่ามันเข้าได้ปกติ ข้อมูลตรง

ทางทีมงานคุณก็โทรมาสอบแบบละเอียดยิบ
แฟนผมเขากะตอบได้ทุกอย่างและตรงหมด
ส่งหลักฐานไป Ap เมล ก็ครบ อะไรไม่ตรงคุณช่วยดูดีๆ
ผมลีอกอินAp ให้คุณดู คุณจะเชื่อมั้ย ว่าAp มันถูก จะได้ตาสว่างอ่า คับ
ความรักที่มีให้

ก็เพียงใจเก็บไปฝัน

ชีวิตคิดถึงกันก็แค่นั้นฉันให้เธอ

๛๐NPJ๐๛ll↓↓๛๐สุ๑ทิ๊รัก๐๛[
0

#14 User is offline   marklnwnew12 

Posted 13 June 2011 - 21:12

View Post๛๐รักทิ๊สุ๑๐๛, on 13 June 2011 - 21:08, said:

ขอโทดนะครับ คิดว่ามันไม่ตรง ใครจะกล้ามาตั้งทู้แบบนี้ละครับ
ไม่ได้หน้า ด้านนะ Ap ลีอกอินได้ปกติ ในAp ก็ มีแค่ไอดี เดี่ยว
เมล ชื่อ วันเดือนปีเกิด มี
ละท่านบอกอะไรไม่ตรงอีกครับ มันขาดแค่เลขบัตร
ปัญหาคือเลขบัตรมันนานแล้วจำไม่ได้
หรือจะให้ผม ลีอกอินAp ละเอาให้คุณดูข้อมูลข้างในเลย
อยากเหนรูปมั้ย จะได้รู้ว่ามันเข้าได้ปกติ ข้อมูลตรง

ทางทีมงานคุณก็โทรมาสอบแบบละเอียดยิบ
แฟนผมเขากะตอบได้ทุกอย่างและตรงหมด
ส่งหลักฐานไป Ap เมล ก็ครบ อะไรไม่ตรงคุณช่วยดูดีๆ
ผมลีอกอินAp ให้คุณดู คุณจะเชื่อมั้ย ว่าAp มันถูก จะได้ตาสว่างอ่า คับ

โดน ๆ

เดี่ยว นี้ มัน เริ่ม เรื่อง มาก ท่า เยอะ ละ มั้ง ยัง ไ งก้ ขอ ไห้ได้ รี พาส ไวๆ นะ

0

#15 User is offline   ๛๐รักทิ๊สุ๑๐๛ 

• เซียนบอร์ด LV1
  • Location-๏GodOfDeatH๏-•SuRathani•&• Chinag•Rai๛
  • Miniplay:M•y•L•o•v•E B•a•m•B•a•m•

Posted 13 June 2011 - 21:16

โอเคร ปิดกระทู้ขอบคุณทีมงานมากครับ ตอนนี้ เข้าได้เรียบร้อยละ

ไม่ตั้งกะไม่ได้เนอะ เห้อ ไงกะขอบคุณ จบครับ

ความรักที่มีให้

ก็เพียงใจเก็บไปฝัน

ชีวิตคิดถึงกันก็แค่นั้นฉันให้เธอ

๛๐NPJ๐๛ll↓↓๛๐สุ๑ทิ๊รัก๐๛[
0

#16 User is offline   ๛๐สุ๑ทิ๊รัก๐๛ 

Posted 13 June 2011 - 21:18

สวัสดีค่ะ Thai Twelvesky 2 Online ยินดีให้บริการ

ทีมงานดำเนินการ reset รหัสที่สอง(MOTP) ให้ท่านเรียบร้อยแล้วค่ะ สามารถเข้าใช้งานไอดี
และตั้งรหัสใหม่ได้เลยค่ะ ในการใช้งานครั้งต่อๆไปทีมงานขอแนะนำให้ท่านตรวจสอบการกรอกรหัส
ให้แน่ใจก่อนกดยืนยัน เพื่อป้องกันการกรอกรหัสผิดพลาดจนทำให้ถูกระงับไอดีชั่วคราวดังนี้ค่ะ

ขอขอบพระคุณลูกค้าทุกท่านที่เลือกใช้บริการของเรา ทีมงานจะมุ่งมั่นพัฒนาการให้บริการให้ดียิ่งขึ้น
เพื่อตอบสนองความพึงพอใจสูงสุดของลูกค้าตลอดไป
ร่วมสร้างสรรค์สังคม เกมออนไลน์ที่ดีกับเรา
ทีมงาน Thai Twelvesky 2 Online
Call Center โทร 1750 หรือ 0-2725-0000 Fax 0-2717-4290-1
Website : http://www.12Sky2.in.th
*ระบบนี้ไม่สามารถ reply ได้ กรุณาใช้การเข้าระบบจากหน้าเว็บทุกครั้งที่ต้องการส่งข้อมูล และปัญหา*

----ขอบคุณคร๊GM...เข้าด๊ายล๊ ถ้ามะมาตั้งกระทู้จาเข้าไอดีด๊ายมะหนิ---
ขอบคุณเพิ้ลๆที่มาช่วยดันห๊ายน๊าคร๊า ไอดีแบมเข้าด๊ายริ๊ววววววว

รอมานี่กะครบวันที่4 พอตั้งกระทู้ปุ๊บ ไอดีเข้าด๊ายรุย รู้งี้ตั้งกระทู้ตั้งแต่วันใส่พาสผิดล๊ หะๆ

0

#17 User is offline   มาป่วน 

Posted 13 June 2011 - 21:35

ดันๆๆ
0

#18 Guest_CM-Espresso_*

• Group: Guests

Posted 13 June 2011 - 21:43

เรียนทุกท่าน

กรณีนี้ ยังไงก็คงต้องขอชี้แจงหน่อยนะค่ะว่า ไม่ได้เกี่ยวกับตั้งกระทู้แล้วก็เข้าได้หรอกนะค่ะ ยังไงแล้วทีมงานเองก็ยังยึดกับข้อมูลที่ท่านแจ้งเข้ามาว่าตรงกับ AP หรือเปล่าค่ะ

ซึ่งล่าสุดนั้น ท่านได้แจ้งเข้ามาด้วยข้อมูลที่ถูกต้อง ทีมงานก็สามารถดำเนินการแก้ไขให้ท่านได้ค่ะ ยังไงแล้วก็ยินดีให้บริการกับเพื่อนๆ ทุกท่านและดีใจด้วยกับท่านเจ้าของกระทู้นะค่ะ

ที่ตอนนี้สามารถเข้าเกมได้ตามปกติแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
0

#19 User is offline   ๛๐สุ๑ทิ๊รัก๐๛ 

Posted 13 June 2011 - 21:50

View PostCM-Espresso, on 13 June 2011 - 21:43, said:

เรียนทุกท่าน

กรณีนี้ ยังไงก็คงต้องขอชี้แจงหน่อยนะค่ะว่า ไม่ได้เกี่ยวกับตั้งกระทู้แล้วก็เข้าได้หรอกนะค่ะ ยังไงแล้วทีมงานเองก็ยังยึดกับข้อมูลที่ท่านแจ้งเข้ามาว่าตรงกับ AP หรือเปล่าค่ะ

ซึ่งล่าสุดนั้น ท่านได้แจ้งเข้ามาด้วยข้อมูลที่ถูกต้อง ทีมงานก็สามารถดำเนินการแก้ไขให้ท่านได้ค่ะ ยังไงแล้วก็ยินดีให้บริการกับเพื่อนๆ ทุกท่านและดีใจด้วยกับท่านเจ้าของกระทู้นะค่ะ

ที่ตอนนี้สามารถเข้าเกมได้ตามปกติแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

ก็แจ้งไปแบบเดิมนี่นา มะด๊ายเปลี่ยนแปลงรายนิน่า

แต่ช่างมันเถอะคร๊า เข้าไอดีด๊ายปกติล๊

ขอบคุณทีมงานด้วยคร๊า

0

#20 User is offline   เล่นไงให้เทพ 

Posted 13 June 2011 - 21:56

อย่ๅงงี้ แจ้ง มั้ง คือว่ๅ ดๅบ เทพ ผมหๅย หๅยไป ไหนก้ไม่รู้ งะ หๅให้ หน่อย จิเผื่อ มๅจๅมี มๅให้ สัก อัน :) :)
0

Share this topic:

• 2 Pages +
  • 1
  • 2
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic