Jump to content

เซิฟเวอร์เอเชียซอฟถูกเจาะเเล้วคุณอย่ามาโกหกผู้เล่น GM ถ้าคุณ

• Please log in to reply
21 replies to this topic

#1 อย่าโกหกผู้เล่นเลย GM

อย่าโกหกผู้เล่นเลย GM

หน้าใหม่ LV1

Posted 24 October 2013 - 06:41

เซิฟเวอร์เอเชียซอฟถูกเจาะเเล้วคุณอย่ามาโกหกผู้เล่น GM คุณบอกว่าเซิฟเวอร์คุณไม่ถูกเจาะ เเล้ว โปรเเกรมช่วยเล่น ที่มันกว้างๆ รัวๆ มันมาจากไหนงับ ถ้าไม่เจาะเซิฟเวอร์ เเล้วไอ้หมาตัวที่ทำงานยุเอเชียซอฟที่เคยเจาะเซิฟเวอร์เอเชียซอฟเพื่อที่จะสร้างโปรขายเเล้วคุณจับมันเเฮกเซิฟได้ คุณเลยเอามันมาทำงานที่เอเชียซอฟ มาเป็นหัวหน้าทีมเเบนโปร มันหมายความว่าไงงับ บริษัทคุณสักเอาเเต่เงินนิ คุณจะลบกระทู้ผมก็ได้นะ ผมไม่ได้ว่า ผมไปตั้งเว็บไซด์มาประจานคุณก็ได้

#2 มือปืนหน้าหยก

มือปืนหน้าหยก

ขั้นเทพ LV1

Posted 24 October 2013 - 06:55

เกมส์ไหนยอมรับว่าถูกเจาะเกมส์นั้นส่วนมากจะปิดตัวลงในอีกไม่ช้า

#3 อย่าโกหกผู้เล่นเลย GM

Posted 24 October 2013 - 07:30

เกมส์ไหนยอมรับว่าถูกเจาะเกมส์นั้นส่วนมากจะปิดตัวลงในอีกไม่ช้า

มันไม่ใช่เจาะที่บางเกมส์งับ เเต่มันเป็นเซิฟเวอร์บริษัททั้งเซิฟ

#4 ๏f’Liqpin‘’๛๏

๏f’Liqpin‘’๛๏

สวยตลก นกตลอด

• LocationSirius / Venus

Posted 24 October 2013 - 08:30

ถ้ายอมรับ

ละไงต่อ -.-

Finale~

#5 อย่าโกหกผู้เล่นเลย GM

Posted 24 October 2013 - 08:37

ถ้ายอมรับ

ละไงต่อ -.-

ถ้ายอมรับบริษัทก็เสียชื่อเสียงงับ เเล้วก็สูญเงินจากผู้เล่นมหาศาล บริษัทมันเห็นเเก่ตัวมันเลยไม่ยอมรับไงงับ

#6 หนุ่มSR

หนุ่มSR

เริ่มโปร LV2

Posted 24 October 2013 - 09:25

แล้วเขาจะยอมรับเพื่อ ????

หนุ่มหน้ามน คนหน้าลาว..ไม่หล่อแต่จน...

#7 noviceFS

noviceFS

๛๏Styxleana๏๛

• LocationCABAL always in my mind

Posted 24 October 2013 - 09:27

กระทรวงกลาโหมสหรัฐยังโดนเจาะเลยครับ นับประสาอะไรกับเอเชียซอฟต์ :lol: :lol: :lol: :lol:

BL190 PEGASUS

#8 ผีเสื้OรักอิสSะ

ผีเสื้OรักอิสSะ

เซียนบอร์ด LV3

Posted 24 October 2013 - 09:33

BBS น่าจะเหมือนกลุ่มใน FB นะ ที่มันแสดงในโพสว่าใครอ่านเเล้วมั่ง ๕๕๕

https://www.youtube.com/watch?v=DaKzNrJRABM
สาบานได้ว่าฟังเพลง ืิเอดืทม่ืามใ

#9 อย่าโกหกผู้เล่นเลย GM

Posted 24 October 2013 - 10:28

BBS น่าจะเหมือนกลุ่มใน FB นะ ที่มันแสดงในโพสว่าใครอ่านเเล้วมั่ง ๕๕๕

เห็นด้วยงับ เเต่ IP.Board เอเชียซอฟมันไม่ยอมลงปลั๊กอิน โชว์โพสต์ว่าใครอ่านงับ

#10 Iด็กIลี้ยJIIกะ

Iด็กIลี้ยJIIกะ

Posted 24 October 2013 - 11:39

ใจเย็นๆ เค้ากำลังจะเอาคาบาล2เข้าแล้ว เดี๋ยวก็อ้างปิด1 สะหรอก555+ ;)

#11 \_____/

\_____/

Posted 24 October 2013 - 12:39

อยากให้ จขกท.ไปตั้งเวบไซต์ด่าให้เป็นเรื่องเป็นราว ปัญหาอยู่ว่า ตั้งแล้วใครจะรู้ว่ามีเวบนั้น และใครจะไปเสียเวลาอ่าน

#12 Iด็กIลี้ยJIIกะ

Iด็กIลี้ยJIIกะ

Posted 24 October 2013 - 12:42

ตอนนี้ไม่สำคัญเท่ากิจกรรมกันแตกมาแล้ว...ปัจจุบันเล่นให้สนุกก็พอ ^^

#13 อย่าโกหกผู้เล่น GMv2

อย่าโกหกผู้เล่น GMv2

Posted 24 October 2013 - 14:29

อยากให้ จขกท.ไปตั้งเวบไซต์ด่าให้เป็นเรื่องเป็นราว ปัญหาอยู่ว่า ตั้งแล้วใครจะรู้ว่ามีเวบนั้น และใครจะไปเสียเวลาอ่าน

ถ้าผมเปิดเว็บเเล้วผลการค้นหาเเสดงใน Google ละงับ ถ้าพิมเเค่คำว่าเอเชียซอฟ เว็บผมก็เเสดงผลยุด้วยติดหน้าเเรก เเล้วคุณคิดว่า ผู้เล่นใหม่จะไม่เข้ามาอ่านหรองับ มีผลเป็นอย่างมากกับผู้

เล่นใหม่นะงับที่จะเลือกไม่เล่นเกมส์ของเอเอส อีกอย่างคุณอย่างลืมนะงับว่าเว็บไซด์ทำ SEO ของ Google อย่าง Blogspot ติดในผลการค้นไหาได้เร็วมาก

ป.ล. เมิงเเบนกุ กุก็สมัครไอดีใหม่ได้

#14 ls้สๅs=

ls้สๅs=

Posted 24 October 2013 - 15:18

ถ้าผมเปิดเว็บเเล้วผลการค้นหาเเสดงใน Google ละงับ ถ้าพิมเเค่คำว่าเอเชียซอฟ เว็บผมก็เเสดงผลยุด้วยติดหน้าเเรก เเล้วคุณคิดว่า ผู้เล่นใหม่จะไม่เข้ามาอ่านหรองับ มีผลเป็นอย่างมากกับผู้

เล่นใหม่นะงับที่จะเลือกไม่เล่นเกมส์ของเอเอส อีกอย่างคุณอย่างลืมนะงับว่าเว็บไซด์ทำ SEO ของ Google อย่าง Blogspot ติดในผลการค้นไหาได้เร็วมาก

ป.ล. เมิงเเบนกุ กุก็สมัครไอดีใหม่ได้

ตรรกะความคิดท่านยอดเยี่ยมมากครับ สมแล้วที่โดนแบน
คุณคิดว่าถ้าพิมพ์คำว่า เอเชี่ยซอฟต์ แล้วหน้าผลแสดงการค้นหาของคุณจะอยู่หน้าแรกหรอครับ

เท่าที่ทราบข้าน้อยว่าหน้าแรกจะแสดงผลการค้นหาของหน้าเว็บที่มีผู้เข้าไปใช้บริการมากที่สุดนะครับ และหนึ่งในหน้าแรกคงไม่ใช่เว็บวิจารณ์โชว์เกรียนแน่ครับ

ถ้าจะให้แนะนำ ข้าน้อยแนะนำให้ท่านหาซื้อเกมลิขสิทธิ์มาทำเองสักเกมดูดีไหม มันน่าจะทำเงินให้ดีกว่าการทำตัวเป็นปลิงสูบเลือดเขาโดยการขายเงินเอ็มของเกมเขา แล้วเอาเกมเขามาว่าเสียๆหายๆ(แม้มันจะเป็นความจริงก็ตาม)

ก่อนที่ท่านจะว่าใครเขา ตัวท่านเองทำได้อย่างเขาหรือไม่
ก่อนที่ท่านจะมาบ่นเรื่องแฮกเกอร์ หรือคนเจาะระบบ ข้าน้อยว่าท่านเลิกขายเงินเอ็มก่อนดีไหม เพราะการกระทำของท่านมันไม่ต่างจากพวก... ที่ท่านว่าหรอกครับ
ย๊ำยำ จั่มโบ้~

#15 •๏SuGar๏•

•๏SuGar๏•

Posted 24 October 2013 - 15:29

โปรเข้าถึงแสดงว่าเกมส์นั้นได้รับความนิยมนะคะ

:lol: :lol: :lol:

W i Z a r d 19O ›-

#16 อย่าโกหกผู้เล่น GMv2

อย่าโกหกผู้เล่น GMv2

Posted 24 October 2013 - 15:38

ตรรกะความคิดท่านยอดเยี่ยมมากครับ สมแล้วที่โดนแบน
คุณคิดว่าถ้าพิมพ์คำว่า เอเชี่ยซอฟต์ แล้วหน้าผลแสดงการค้นหาของคุณจะอยู่หน้าแรกหรอครับ

เท่าที่ทราบข้าน้อยว่าหน้าแรกจะแสดงผลการค้นหาของหน้าเว็บที่มีผู้เข้าไปใช้บริการมากที่สุดนะครับ และหนึ่งในหน้าแรกคงไม่ใช่เว็บวิจารณ์โชว์เกรียนแน่ครับ

ถ้าจะให้แนะนำ ข้าน้อยแนะนำให้ท่านหาซื้อเกมลิขสิทธิ์มาทำเองสักเกมดูดีไหม มันน่าจะทำเงินให้ดีกว่าการทำตัวเป็นปลิงสูบเลือดเขาโดยการขายเงินเอ็มของเกมเขา แล้วเอาเกมเขามาว่าเสียๆหายๆ(แม้มันจะเป็นความจริงก็ตาม)

ก่อนที่ท่านจะว่าใครเขา ตัวท่านเองทำได้อย่างเขาหรือไม่
ก่อนที่ท่านจะมาบ่นเรื่องแฮกเกอร์ หรือคนเจาะระบบ ข้าน้อยว่าท่านเลิกขายเงินเอ็มก่อนดีไหม เพราะการกระทำของท่านมันไม่ต่างจากพวก... ที่ท่านว่าหรอกครับ

ผมขายเงินเอมผมก็ไม่เคยเเฮกของใครมาขาย ผมปล่อยบอทเอางับ

ส่วนหน้าเเรกของ Google มันไม่ใช่เเค่จำนวนผู้เข้าชมเว็บเดียว มันขึ้นยุกับเว็บอื่นด้วย เเละ มันขึ้นยุกับคีย์เวิร์ดที่ค้นหางับ

#17 savesvoa

savesvoa

Posted 24 October 2013 - 15:44

เล่นกมส์ข่ายอื่นไม่เห็นโดนแฮกของก็เเพงๆ เท่าๆกัน เเต่เล่นในข่าย As แฮกหมดทุกเกมส์อันนี้ไม่เข้าใจ
---->Draco:::♥“Mars”♥---->>Pegasus
เกิดเป็น Bl Solo เองได้
[Bl] 109=Fi๑l3l๑deCappela

คนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล
ความรักไม่เคยทำร้ายใคร มีแต่คนทำร้ายกันเอง

#18 ls้สๅs=

ls้สๅs=

Posted 24 October 2013 - 15:48

ผมขายเงินเอมผมก็ไม่เคยเเฮกของใครมาขาย ผมปล่อยบอทเอางับ

ส่วนหน้าเเรกของ Google มันไม่ใช่เเค่จำนวนผู้เข้าชมเว็บเดียว มันขึ้นยุกับเว็บอื่นด้วย เเละ มันขึ้นยุกับคีย์เวิร์ดที่ค้นหางับ

ช่างกล้าหาญมากครับที่มายอมรับแบบนี้ อย่างน้อยท่านก็แมนนะครับที่ยอมรับว่าท่านเป็นผู้ปล่อยบอท แต่ท่านรู้ไหมครับว่าผู้เล่นปกติเขาเบื่อพวกบอทพอๆกับเกลียดพวกโปรฯเลย

และการที่คุณว่าคุณไม่ได้แฮกของใครมาขาย ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน คุณแค่ปล่อยบอทหาเงินเอ็มขาย แน่ใจแล้วหรือว่าถูกต้อง เพราะบอทอย่างพวกท่านก็มาจากโปรแกรมช่วยเล่น

ถามว่าคนใช้ช่วยเล่นผิดไหม ผิดครับเพราะมันโกงเกม
ถามว่ามันแฟร์ไหมกับผู้เล่นปกติ มันไม่แฟร์เลยครับจะบอกให้ ชาวบ้านชาวช่อง เขาเหนื่อยยากเพื่อให้เก่ง แต่คนใช้โปรแกรมช่วยเล่นแค่ติดตั้งโปรแกรมไว้แม่มก็เก่ง ไม่แฟร์เอาซะเลย

มันออกแนวกินบนเรือนขี้บนหลังคารึเปล่า

เล่นเกมเขา หากินกับเกมเขา แล้วยังทำเกมเขาเสียอีก

ข้าน้อยพูดไปก็น้ำท่วมทุ่ง ไม่เข้าสามัญสำนึกคุณแน่นอน ฟังธงเลย
ย๊ำยำ จั่มโบ้~

#19 -๏FairyTail๏-

-๏FairyTail๏-

หน้าใหม่ LV2

Posted 24 October 2013 - 16:00

ใครจะ เจาะจะอะไรก็ทำไป ผมไม่แค่ เพราะที่ผมเล่นผมเล่น แก้เซงสนุกสนานกับเพื่อนๆ อาจจะมีดาม่าบ้าง ก็แล้ว ไง เพราะสักวัน เกมส์ก็ต้องปิดคุณก็ต้องเลิกเล่น เพราะ มันเป็นแค่ โปรแกรม โปรแกรมหนึ่งไม่ใช่ชีวิตจริง อย่าไป อะไรมากมาย ต่อให้ มีพวกเจาะข้อมูลขายแอม 21 28 อะไร ก็เรื่องของมัน ไม่ได้ทำให้ ชีวิตต่ำต้อยลงซะหน่อย 555 จงมีความสุขกับสิ่งที่ได้เลือกได้ทำ พอใจในสิ่งที่มี แล้วคุณจะมีความความสุข นะครับ

#20 ๏f’Liqpin‘’๛๏

๏f’Liqpin‘’๛๏

สวยตลก นกตลอด

• LocationSirius / Venus

Posted 24 October 2013 - 16:15

โค๊ะ นึกว่าอัลไล

กินบนเรือน ขี้รดในชามข้าว

Finale~