Jump to content

ลาก่อนค่าา DN

• Please log in to reply
46 replies to this topic

#1 สาวววสวย มฤตยู '

สาวววสวย มฤตยู '

ขาประจำ LV2

Posted 24 July 2013 - 12:34

อีก 1 รายยแล้วค่ะ ที่จากไป เข้ามา ตัวละครโดนลบหายไปหมดเลยค่ะ ทั้ง ๆ ที่เล่นที่บ้าน ไม่ขอพูดอะไรมากค่ะขอจากไปแบบเงียบ ๆ ละกันเนอะ
ฉันคือ ไอซากะ ไทกะ นะย้าาาาาาาา ! เจ้าหมาห่วย

#2 MiCkyForKisSs!-

MiCkyForKisSs!-

♡ จอจีฟา ;

• Location, SV.WHITEDRAGON
  • Miniplay:GORGIEFAGORGEOUS ♡

Posted 24 July 2013 - 12:36

โดนวันละคนเลย = =

- GORGIEFA GORGEOUS.
Adept

#3 LegaL

LegaL

DyoDukDik

• LocationDo Kyungsoo's Heart
  • Miniplay:Main Do Kyung Soo (EXO)

Posted 24 July 2013 - 12:36

อีก 1 รายยแล้วค่ะ ที่จากไป เข้ามา ตัวละครโดนลบหายไปหมดเลยค่ะ ทั้ง ๆ ที่เล่นที่บ้าน ไม่ขอพูดอะไรมากค่ะขอจากไปแบบเงียบ ๆ ละกันเนอะ

/โบกมือ

#4 Funnel

Funnel

โกโก้ร้อน ♥

• LocationLine Chat All
  • Miniplay:ม่ายรู้ววว

Posted 24 July 2013 - 12:37

ต้องรอ 7 วันไม่ใช่หรอ ถึงจะลบตัวละครได้ หรือไม่ได้เข้าเกมส์ไปมากกว่า7วัน?

#5 Asura Lv.1

Asura Lv.1

[D]ek`Inw[Kill]chill~555+

• LocationRagnarok
  • Miniplay:อดีตลูกg`วิเศษนิยม

55

Spoiler

Spoiler

#6 สาวววสวย มฤตยู '

ขาประจำ LV2

เสียใจค่ะบอกตร งๆ ตั้งแต่เกิดมา เล่นเกม ออนไลน์ เกมนี้เกมเดียวที่ทำให้ มีน้ำตา และ เปนเกมส์เดียวที่เคยโดนแฮค //พิมพ์ไปสะอึกสะอื้นไป
ฉันคือ ไอซากะ ไทกะ นะย้าาาาาาาา ! เจ้าหมาห่วย

#7 แมวโง่

แมวโง่

หนูฉะปาจ๋า '

• LocationWhite Dragon
  • Miniplay:เฉือกแปลว่าใส่ใจ

ตัวโดนลบ? = = ทำไมเป็นเช่นนั้น

ก็รู้ว่าระหว่างเราอาจสาย สายเกินไปที่จะเหมือนเดิม
หากว่าฉันนั้นย้อนเวลาได้กลับไป
จะไม่ยอมให้ใจไปรักเธอที่ทำให้ฉันรู้สึกว่ามันไม่เหลือแล้วทุกอย่าง
ทุกครั้งเวลาที่เธอมองก็รู้ว่าเธอไม่มีใจ
เธอเริ่มชินและชาและเธอจะเป็นเหมือนเดิมมั้ย?
แค่อยากจะขอให้เข้าใจ กลับไปเหมือนเดิมได้ไหม ..แค่เพื่อนกัน .

#8 The Eyes OO

The Eyes OO

เริ่มโปร LV2

Posted 24 July 2013 - 12:38

แฮกด้วย ลบตัวด้วย

อืม โหดขึ้นเนาะ
ขอรณรงค์

1.ไม่ซื้อไม่ขาย G

2.ไม่ซื้อไม่ขาย ID

3.ไม่ใช้โปรแกรมเสริมในการเล่นทุกกรณี รวมทั้งการจ้างปั้นตัวละคร

4.เปลี่ยนพาสเวิร์ดบ้างเมื่อมีโอกาส

5.พาสเวิร์ดไม่ควรมีแต่ตัวเลขอย่างเดียว ควรมีอักษรอื่นแทรกไว้บ้าง

6.เจ้าหน้าที่ช่วยลงพื้นที่ให้บ่อยขึ้น

7.เจ้าหน้าที่ทำงานด้วยความรวดเร็วขึ้น

8.เจ้าหน้าที่อย่าทำไขสือ เอาหูไปนา เอาตาไปไร่ ทำเหมือนกับลิ้งค์ด้านล่างนี้ ไม่มีตัวตน

PlayDN ขาย G ขาย ID http://www.playdn.com/forum/index.php/board,17.0.html

"หากเราหมกมุ่นอยู่กับสิ่งเลว เราก็จะไม่เห็นถึงความสว่างของสังคมภายนอกเลย"

#9 สาวววสวย มฤตยู '

ขาประจำ LV2

ต้องรอ 7 วันไม่ใช่หรอ ถึงจะลบตัวละครได้ หรือไม่ได้เข้าเกมส์ไปมากกว่า7วัน?

เล่นมะวานตอน 4ทุ่มกว่า เปิด คอมมา ตัวละึครโดนลบหายไปหมดเลยค่ะยัง งง อยู่เลย ๆ

#10 Randiz

Randiz

เซียนบอร์ด LV3

• LocationOnce Blue eye always Blue eye

ใจเยนนะคับ แบบนี้ไม่ใช่เคส แฮคหรือแบน อะไรหรอกคับ เป็นปันหาที่ ตัวเกม แล้ว

Edited by Randiz, 24 July 2013 - 12:39.

Posted Image Posted Image Posted Image

#11 Narcissus

Narcissus

โคตรเกรียนในตำนาน V3

• LocationThailand

Posted 24 July 2013 - 12:41

แจ้งปัญหาหน้าเวปหรือยังครับ

Gear Master                            Artillery                                    Elestra                                     Saint

#12 สาวววสวย มฤตยู '

ขาประจำ LV2

Posted 24 July 2013 - 12:42

ปกติ เข้าไปเ่ล่นจะ เล่น โหมด DWC ก้เข้าไป ตัว DWC มันโดนลบ พอสร้างใหม่มันก้บอกว่า ชื่อนี้ถูกสร้างแล้วหรือลบตัวละครน้อยกว่า 7 วันทั้ง ๆ ที่อิตัวที่ชื่อนี้มันยังอยู่ อันนี้อีกไอดีนะค้ะ ไอดี เด็ก พอเข้าไอดีหลัก อันนี้คือ โดนลบตัวไปหมดเกลี้ยงเลยค่ะ นั่ง อึ้งน่าคอมน้ำตาไหลไป

#13 ยมๆ

ยมๆ

.

Posted 24 July 2013 - 12:42

เข้าผิด ID หรือเปล่า ...
คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล

#14 สาวววสวย มฤตยู '

ขาประจำ LV2

Posted 24 July 2013 - 12:44

ถูกค่ะ จำได้ เข้าหัวสมองเลยค่ะ

#15 Xa่olaื่oก7ด้

Xa่olaื่oก7ด้

สยบศาสตรา

• LocationWindy Arena(Allkill Mode)
  • Miniplay:- Dual -

Posted 24 July 2013 - 12:47

>> พอเข้าไอดีหลัก อันนี้คือ โดนลบตัวหมดเกลี้ยงเลยค่ะ <<

มันมีทางไหนจะทำให้ตัวโดนลบก่อน 7 วันได้ด้วยหรือครับ -0-

แปลกแหะ
Drama in Spoil
Spoiler

#16 ting

ting

เซียนบอร์ด LV1

Posted 24 July 2013 - 12:48

ยังกู้คืนได้อยู่มั้งครับ ลองแจ่งเคสดู แต่ถ้ากู้มาแล้ว ของหายหมดตัว ก็เลิกเล่นเถอะ

#17 สาวววสวย มฤตยู '

ขาประจำ LV2

Posted 24 July 2013 - 12:49

ผิด ๆ โทด ๆ ถูกเปลี่ยนหรือถูกใช้กว่า 7วันที่ผ่านมา แฮคเกอ เดียวนี้ พัฒนาขึ้นทุกวันน้ะค้ะ

ถ้าเอามา เปลี่ยนกับ GM ของเกมนี่ น่าจะรุ่ง ไม่ แจ้ง ละค่ะ ขอบาย ๆ ละกันจ้า หาเกมที่มันมั่นคงกว่านี้ดีกว่า เกมนี้ไม่ไหวจิง ๆ

#18 แมวโง่

แมวโง่

หนูฉะปาจ๋า '

• LocationWhite Dragon
  • Miniplay:เฉือกแปลว่าใส่ใจ

Posted 24 July 2013 - 12:50

เราว่าน่าจะเป็นบัคหรือมีความผิดพลาดที่ตัวไอดีหรืออะไรมากกว่า ลองแจ้ง CM ก่อนดีไหมคะ? เพราะถ้าคุณยืนยันว่าเข้าเล่นทุกวัน หรือไม่ได้ปล่อยไอดีไว้เกิน 7 วันจริงๆ นี่มันผิดพลาดแล้วล่ะ

ก็รู้ว่าระหว่างเราอาจสาย สายเกินไปที่จะเหมือนเดิม
หากว่าฉันนั้นย้อนเวลาได้กลับไป
จะไม่ยอมให้ใจไปรักเธอที่ทำให้ฉันรู้สึกว่ามันไม่เหลือแล้วทุกอย่าง
ทุกครั้งเวลาที่เธอมองก็รู้ว่าเธอไม่มีใจ
เธอเริ่มชินและชาและเธอจะเป็นเหมือนเดิมมั้ย?
แค่อยากจะขอให้เข้าใจ กลับไปเหมือนเดิมได้ไหม ..แค่เพื่อนกัน .

#19 Narcissus

Narcissus

โคตรเกรียนในตำนาน V3

• LocationThailand

-ลบตัวต้องใช้เวลา 7วัน
-อันนี้เพิ่งข้ามคืน
-วันนี้วันพุธ มีปิดเซิบ
-เกมนี้บั๊คเยอะ
-เคยมีคนที่ตัวหาย แล้วก็ได้คืนแล้ว

Gear Master                            Artillery                                    Elestra                                     Saint

#20 LegaL

LegaL

DyoDukDik

• LocationDo Kyungsoo's Heart
  • Miniplay:Main Do Kyung Soo (EXO)

เริ่มงง แต่ก็ยังคง

#โบกมือ