Playpark Board บอร์ดของคอเกม พูดคุยกับทีมงาน แลกเปลี่ยนข้อมูล ติดตาม พูดคุย ข่าวสารเกมออนไลน์ทั่วโลก: ช็อดเด็ด ของเกม FCM ครับ - Playpark Board บอร์ดของคอเกม พูดคุยกับทีมงาน แลกเปลี่ยนข้อมูล ติดตาม พูดคุย ข่าวสารเกมออนไลน์ทั่วโลก

Jump to content

Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic

ช็อดเด็ด ของเกม FCM ครับ

#1 User is offline   CM-Rosicky 

• เซียนบอร์ด LV3
  • View gallery
  • Group: Moderators

Posted 27 May 2013 - 23:07

สวัสดีครับ เพื่อนๆชาว FC Manager ทุกคน หลายๆ คนคงกำลังอยากรู้เนื้อหาเกี่ยวกับเกมนี้อยู่ใช่ไหม?ครับว่าน่าเล่นหรือเปล่า ? ภาพสวย สมจริงแค่ไหน เล่นยากไปหรือไม่
เอาล่ะวันนี้ผมนำภาพตัวอย่างมาให้เพื่อนๆตัดสินใจลองดูก่อนแล้วกันนะครับผม
หน้า Loading ก่อนเข้าเกมนะ สวยงามกันใช่ไหม?ล่ะ

หน้า Lobby ของเกมข้อมูลของเราเองและยังมีสาวสวยจากเกาหลีเธอมีชื่อว่าอะไร เดียวค่อยบอกกันนะ ^^
จะแสดงข้อความ Event ข่าวต่างๆนะ จะมียอดเงิน Gold , Cash ที่เรามี ช่องทางต่างๆในแถบด้านบน

อันนี้หน้าจัดรูปแบบแผนการบุก เทคนิคเฉพาะตัวจัดทีมบุกหรือรับแล้วแต่โดยที่เราเป็นผู้จัดการ
โดยการวางแผนการบุกอย่างเหมาะสมกับสถานการณ์นั้นๆ ที่เกิดขึ้นเพื่อพาทีมคว้าชัยชนะด้วยตัวเพื่อนๆเองนะ

ในเกมจะมี Title ฉายา สำหรับผู้ทำภารกิจสำเร็จด้วยนะครับ เท่จนต้องบอกต่อๆกันเลยล่ะ

ระบบ Training ฝึกฝนความชำนาญของนักเตะ ฝึกเป็นวันเวลาเลยนะ สุดยอดดด เหมือนจริงมาก

ระบบการแข่งขันเหย้า – เยือน จะอยู่ที่ Custom League ติดอันดับมีลุ้นรับ Item แบบพิเศษๆด้วยนะ

ภาพนั่งดูการเล่นแบบ 2 D แบบง่ายๆไม่ยุ่งยากใดๆ

เพิ่มความสมจริงในการดูและควบคุมแบบ 3D Mode

นี่เป็นแค่ภาพคร่าวๆนะครับ อยากสนุกจริงๆต้องมาลองด้วยตัวเอง รับรองเลยว่า ลุ้นทุกนัดในการยิงประตู
อย่าพลาดติดตามข่าวสาร และ เข้าไปชมการอัพเดทข้อมูลเด็ดๆ ที่ช่องทางนี้

Facebook : http://fcm.playpark.com/th/
Webbroad Playpark : http://bbs.playpark....583-fc-manager/
Main Page : http://fcm.playpark....ding/index.html

This post has been edited by PP_mOmOJi: 28 May 2013 - 09:53

ROSICKY_JUNG

Posted ImagePosted Image
0

#2 Guest_KKK_*

• Group: Guests

Posted 30 May 2013 - 17:23

Interface เกมดูน่าเล่นดีนะ
0

#3 User is offline   CM-Rosicky 

Posted 02 June 2013 - 20:30

View PostKKK, on 30 May 2013 - 17:23, said:

Interface เกมดูน่าเล่นดีนะ

ขอบคุณครับ อย่าลืมชวนเพื่อๆน เข้ามาเล่นกันนะครับ เร็วๆ นี้ เเล้วครับ

0

#4 User is offline   CM-NaNokuNg 

• เซียนบอร์ด LV4
  • LocationAudition Land

Posted 12 June 2013 - 10:09

View Postสมาคมเทพจิงจัย, on 12 June 2013 - 02:32, said:

ถ้าผมมีplay id อยู่แล้ว ผมต้องสมัครใหม่ครับนี่่

ถ้ามี play id อยู่แล้วสามารถเล่นเกมส์ได้เลยจ้า
0

#5 Guest_KKK_*

• Group: Guests

Posted 28 June 2013 - 17:40

เกมนี้เล่นผ่าน Facebook ได้มั้ยครับ
0

#6 User is offline   CM-Rosicky 

Posted 28 June 2013 - 23:18

View PostKKK, on 28 June 2013 - 17:40, said:

เกมนี้เล่นผ่าน Facebook ได้มั้ยครับ

ไม่สามารถเล่นผ่าน Facebook ได้นะครับ

0

#7 User is offline   AofBJA 

• หน้าใหม่ LV1
  • Group: Members

Posted 14 July 2013 - 13:59

น่าเล่นครับ รอ
0

Share this topic:

Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic