Jump to content

เกมส์นี้จะเป็นเช่นเกมส์pionbang

• Please log in to reply
33 replies to this topic

#1 คนชอบเกมส์

คนชอบเกมส์

ขาประจำ LV1

Posted 16 May 2013 - 17:10

เกมส์นี้จงระวังนะครับจะเป็นเช่นเกมส์พอยแบ็ง สาเหตุยังไงไม่ทราบได้เเตณปัจจุบันเวปเกมส์นี้ยังเจ็บไม่เลิกเนื่องจากต้องปิดตัวลง เนื่องจากไม่สามารถรับต้นทุนในการทำเกมส์ดีๆๆให้เกรียนวัยรุ่นกรุงเทพที่ไปโภชนาการว่าตัวเองเก่งแต่โคตรงกวาฉันคือเทพแห่งสยามกร่างชะจนเค้าต้องปิดตัวเองลงงกไม่มีตังจ่ายเค้า เกมส์ดีๆๆต้องปิดตัวลงและย้ายจให้คนอื่นทำชึ่งการจะไปเล่นยากกว่าเก่ามาก ปัจจุบันนี้ผมเล่นโดนความกร่างของเกรียนวัยรุ่นไทยชะจนตัวงอ ระวังนะครับความงกของเกรียยนไทยมันกร่างคับฟ้าไม่มีเงินจ่ายๆๆ555เก่งไปหมดไม่มีข้อผิดพลาดไรเลยเอิ้กๆๆสรุบเกรียนไทยเล่นแต่เกมส์ฝแยว่าตัวเองโคตรเก่ง555 เดวจะมาตามเรปที่มาชี้เเจงงับผม

#2 KIRUE๛

KIRUE๛

PhantomHearT

• LocationSTARRY๏Night
  • Miniplay:(◕〝◕) ~ ✰ ✰ ✰ ✰ ✰

Posted 16 May 2013 - 17:18

อ่านแล้วงง - -"

จับใจความไม่ได้เลย :wacko:

Bye Bye .. Ever Planet ^^
ขอบคุณทุกท่าน สำหรับช่วงเวลาดีๆ

By - ห่ๅนฟ้าพญารอ

#3 หวานคนเก่ง

หวานคนเก่ง

เซียนบอร์ด LV2

Posted 16 May 2013 - 17:33

ผมก็อ่านแล้วจับใจความไม่ได้เช่นกัน เหมือนมาบ่นๆ แล้วก็ไป

#4 ไดซุเกะ

ไดซุเกะ

ขาประจำ LV2

• LocationThailand

Posted 16 May 2013 - 17:51

pionbang เกมไรอ่ะน่าเล่นจัง - - :lol: :lol:
อย่าทำเป็นอวดรู้ มันไม่ดูดี !

http://www.youtube.com/watch?v=wAQkTqlPJLc

#5 RainbowCandy

RainbowCandy

ขั้นเทพ LV1

Posted 16 May 2013 - 17:55

อืม... -_- เราไม่เข้าใจเลย

Spoiler

#6 Guest_EP MASTER01_*

Guest_EP MASTER01_*
  • Guests

Posted 16 May 2013 - 18:25

นั่นซิครับ

เกมอะไร Pointbang หรือเปล่า หรือ PoringBang หรือ PoporingBang อ่านแล้วก็งง

อย่าไปคิดมากครับ ไม่มีใครกร่าง ไม่มีใครเอาไปเปรียบเทียบกับใคร ไม่มีอะไรเกิดขึ้นกับเกม Ever Planet

ทุกๆ สื่อ ผู้เล่นเป็นผู้ตัดสินเท่านั้นครับว่าอะไรดีไม่ดี

ยังไงก็รออ่านต่อนะครับว่าเกิดอะไรขึ้นนะครับ :wub: :wub: :wub:

#7 Sir`Nicolas

Sir`Nicolas

• #Amnesiac :)

• LocationHat Yai • Chumphon

Posted 16 May 2013 - 18:32

PointBlank รึเปล่า

อ่านละงงแทน เหมือนเด็กหัดเขียนหนังสือ

• EP Lily (RecnaL) : Deathw1sh (Crusader) • Pierc1nGz (Sword Master) •

• DN Black Dragon พักยกยาวๆ : Xibbe (Inquisitor) • Mechanique'z (Gear Master) • Fitter'Happier (Saint) •

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

#8 คนชอบเกมส์

คนชอบเกมส์

ขาประจำ LV1

Posted 16 May 2013 - 18:47

ไม่เป็นไรครับแต่อยากจะบอกวัยรุ่งไทยมันกร่างอย่างหนัก คุยโวว่าเก่งแต่จ่ายตังกี่บาทงกจังระวังจะล่มครับ ผมไม่ได้มีไรแต่มันมากระทบผมจากการกระทำของพวกเกรียนที่บอกว่าลงไอติม5นาทีจบมันเก่งจัง ครับคุณปกป้องพวกเค้าก้อเป็นสิ่งทีถูก แต่สิ่งที่จะตามมานั้นคือความสนองตัญหาตัวเองเป็นหลัก พวกวัยรุ่นคงรู้จีกผมเเผมไม่รู้จักพวกเค้ากรุณาอย่ามายุ่งกะผม ผมเล่นเพราะผมรักการเล่นเราอยู่กันคนละส่วน ที่มาระบายเพราะสงสารที่ได้พบเห็นแค่นั้นไม่มีส่วนไรเลย เทพไปชะหมด555

#9 LEVI'S

LEVI'S

ขั้นเทพ LV1

Posted 16 May 2013 - 19:07

แล้วที่เจ้าของทู้ทำแบบนี้เรียกว่ากร่างไหมหนอ??

เปลี่ยนซิกใหม่นะจ๊ะ เพลงมันโอเวอร์โหลด - CM Pink ^0^

#10 DarkMonkey๛

DarkMonkey๛

ขั้นเทพ LV2

Posted 16 May 2013 - 19:17

อ่านแล้วผมงงกับเจ้าของกระทู้จังเลยครับผม

จขกท.อาจนอนน้อยเกินไป หรือทานยาผิดประเภทก็เป็นได้นะครับ :)

Edited by DarkMonkey๛, 16 May 2013 - 19:17.

สังคมมันเลว เพราะ คนดีท้อแท้

#11 Guest_EP MASTER01_*

Guest_EP MASTER01_*
  • Guests

Posted 16 May 2013 - 19:29

เกมผม เทพ กว่า

Damage เป็นแสนเลยนะจะบอกให้ :lol: :lol:

#12 KIRUE๛

KIRUE๛

PhantomHearT

• LocationSTARRY๏Night
  • Miniplay:(◕〝◕) ~ ✰ ✰ ✰ ✰ ✰

Posted 16 May 2013 - 19:57

"กระทบผมจากการกระทำของพวกเกรียนที่บอกว่าลงไอติม5นาทีจบ" ประโยคนี้หมายความว่ายังไงครับ - -"

มันไปกระทบอะไรคุณ ใครจะลงติมกี่นาที แล้วมันทำให้คุณเดือดร้อนอะไรไม่ทราบครับ

อ่านเฉยๆว่างงแล้ว เจอประโยคนี้งงเข้าไปอีก
:huh:

Edited by KIRUE๛, 16 May 2013 - 19:58.

Bye Bye .. Ever Planet ^^
ขอบคุณทุกท่าน สำหรับช่วงเวลาดีๆ

By - ห่ๅนฟ้าพญารอ

#13 ไดซุเกะ

ไดซุเกะ

ขาประจำ LV2

• LocationThailand

Posted 16 May 2013 - 20:03

ไม่รู้เรื่องไปใหญ่เลยอ่ะ 555 หรือว่าผมโง่ - - :lol: :lol: :lol:
อย่าทำเป็นอวดรู้ มันไม่ดูดี !

http://www.youtube.com/watch?v=wAQkTqlPJLc

#14 Wiez

Wiez

ขั้นเทพ LV1

Posted 16 May 2013 - 20:12

งงสิจะสื่ออะไร แล้วติมลง5นาทีนี่อาชีพอะไรหว่า :wacko:

#15 sถถัJ

sถถัJ

เริ่มโปร LV2

Posted 16 May 2013 - 20:16

งงสิจะสื่ออะไร แล้วติมลง5นาทีนี่อาชีพอะไรหว่า :wacko:

ไนท์ชัว ๆ ครับ มีเฉพาะไนท์เท่านั้นที่ลงไอติมคนเดียว 5 นาที :lol:

#16 ๑รำพึง๑

๑รำพึง๑

ขาประจำ LV1

Posted 16 May 2013 - 20:49

กลับไปเถอะ ! เกมคนเติมเยอะจะตาย ไม่ล้มหรอก อย่างเล่นละสี้ ! คนโพสงะ

#17 Jay~~

Jay~~

ขาประจำ LV1

Posted 16 May 2013 - 23:12

คือมันซื่อว่า เด็กไทยไม่ยอมเติมตังจนเกมจะล่มรึป่าว แล้วไอที่ว่ากร่างลงติม 5นาที จบ
มันจะซื่อว่าหาตังได้เยอะ แล้วเอามาซื้อของได้โดยไม่ต้องเติมหรอ มันก็สิทธิ์ของคนนั้นรึป่าวหว่าครับ??
ถ้ามันเป็นอย่างนั้นจริงบอกเลยครับ ถ้าคนที่ลงติมหาตังได้เยอะๆ แล้วเอาไปรับของแคชจากคนอื่น
ยังไงเกมนี้ก็ยังได้ตัง แล้วถ้าเกมนี้จะปิด ก็มีสาเหตุไม่กี่อย่าง ที่จำเป็นจริงๆ เช่น หมดสัญญาแล้วทางผู้พัฒนาไม่ต่อ กับ บริษัทล้มละลาย(ไม่ได้แช่งนะ)
รับประกันค่าย PlayPark Asiasoft และ ini3 รักจริงๆ 3อันนี้ นอกนั้น มันหน้าเงินมากครับ

#18 PuruPuru Pururin

PuruPuru Pururin

หน้าใหม่ LV2

Posted 17 May 2013 - 02:00

เจ้าของกระทู้เมา :lol: :lol: :lol:

ปล. ถ้าเจ้าของกระทู้ พิมแล้วเว้นวรรคซักหน่อย อาจจะทำให้เข้าใจมากขึ้นกว่านี้ก็ได้ (มั้ง)
เราพยายามจะทำความเข้าใจนะ แต่ยิ่งอ่านยิ่งมึน -_-

#19 MR.RW

MR.RW

ขั้นเทพ LV1

Posted 17 May 2013 - 19:23

5นาที นี่ ไม่เอากับดัก หรือ เอากับดัก หรือวิ่งผ่านมอน ลงคนเดียว หรือ ลงเป็นตี้ สงสัยอะ วันนี้ขอลองสักหน่อย ว่าใช้เวลากี่นาที วอ90 ของ75+9 บัพการูด้า ถึงบอสบอสกดใช้ยาเทพ เดี่ยวมาอัพเดท

#20 Jay~~

Jay~~

ขาประจำ LV1

Posted 17 May 2013 - 22:26

ของผม 11 นาที แอส 90 (กาก ของยังไม่ครบ) เล่นกับดัก กดท่อ ทุกอัน ลงคนเดียว

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users