Playpark Board บอร์ดของคอเกม พูดคุยกับทีมงาน แลกเปลี่ยนข้อมูล ติดตาม พูดคุย ข่าวสารเกมออนไลน์ทั่วโลก: ---- - Playpark Board บอร์ดของคอเกม พูดคุยกับทีมงาน แลกเปลี่ยนข้อมูล ติดตาม พูดคุย ข่าวสารเกมออนไลน์ทั่วโลก

Jump to content

• 13 Pages +
  • « First
  • 5
  • 6
  • 7
  • 8
  • 9
  • Last »
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic

----

#121 User is offline   Marionette09 

• เซียนบอร์ด LV1
  • Group: Members

Posted 22 April 2013 - 01:27

เจอกันใหม่ พรุ่งนี้นะคะทุกคน

/วร้ายได้ อีกเรป

Spoiler
0

#122 User is offline   Swiftie 

• Sie müssen Hündin starb!!
  • LocationGranado Espada USA Server Castilla ---------Lineage II USA Server Shilen -------------------Dragon Nest Server Golden Dragon----------Tera EU Server Arcadia
  • Miniplay:http://bbs.playpark.com/blog/1185-usa-entertainment/

Posted 22 April 2013 - 02:03

บ๊ายบายคะหนูควินฟาเบรย์พุ่งนี้มาชมดราม่าต่อนะคะ :wub: :wub: :wub:
¤§¤Auto Play Begin Again Taylor Swift¤§¤
Spoiler

♠♣♬♫Auto Play Unconditionally Katy Perry♫♬♣♠
Spoiler
0

#123 User is offline   JUMPz 

• เซียนบอร์ด LV2

Posted 22 April 2013 - 03:48

เราเพิ่งเข้ามาเราพลาดอะไรไปหรือป่าวคะเนี้ย = =
ว่าจะมาดูนางงาม ทำไมหลังๆ มันช่าง....

Posted ImagePosted ImagePosted Image
Posted ImagePosted ImagePosted Image

Spoiler
0

#124 User is offline   Swiftie 

• Sie müssen Hündin starb!!
  • LocationGranado Espada USA Server Castilla ---------Lineage II USA Server Shilen -------------------Dragon Nest Server Golden Dragon----------Tera EU Server Arcadia
  • Miniplay:http://bbs.playpark.com/blog/1185-usa-entertainment/

Posted 22 April 2013 - 03:59

นางงามต้มมาม่าแจกไปละคะ ตอนนี้มีแต่อูมามิที่กะลังเดือด55555555555555555555555555555

¤§¤Auto Play Begin Again Taylor Swift¤§¤
Spoiler

♠♣♬♫Auto Play Unconditionally Katy Perry♫♬♣♠
Spoiler
0

#125 User is offline   Kundarah 

• YAOI FANBOY
  • Locationสวนสวรรค์โชตะกล้าม

Posted 22 April 2013 - 05:38

พวกเธอกำลังเอ็นจอยกับการประกวดสงกรานต์สินะ!! :wub:
0

#126 User is online   bibbee 

• Supreme
  • LocationDistrict 4

Posted 22 April 2013 - 08:17

View PostSwiftie, on 22 April 2013 - 03:59, said:

นางงามต้มมาม่าแจกไปละคะ ตอนนี้มีแต่อูมามิที่กะลังเดือด55555555555555555555555555555

ว้าย ในรูปใครอ่า หล่อจังเลย

คู่ควรกับฉันมากๆค่ะ

◘ ◙ Toute chose appartient à qui sait en jouir. ◙ ◘

Spoiler

0

#127 User is offline   Hope of new world 

• เริ่มโปร LV2

Posted 22 April 2013 - 10:10

555 แต่ละคนในบอร์ดจีอีเป็นดารากันทั้งนั้นเลยเหรอครับ ทั้ง ควินน์ ฟาเบรย์(ไดอาน่า เอกรอน), ซานทาน่า โลเปซ(นาย่า ลิเวอร์ย่า ), เทเลอร์ สวิฟ, โทะโมะมิ อิตะโนะ ดาราท่านอื่นจะตามมาอีกไหมครับ ฮะๆ
0

#128 User is offline   ควีนน่า 

Posted 22 April 2013 - 12:37

มาดูมังคุดประกวดนางงาม

ทำไมกลายเป็นดราม่าล่ะ 555 :lol:

น่าสงสารยิ่งนัก ที่บางคนพยายามกลบปมด้อยตัวเองด้วยการโต้เถียงและด่าทอ โดยไม่หัดคิดพิจารณาอย่างถี่ถ้วน :)
Status :: เรียนหนัก งานเยอะ ไม่ค่อยได้เล่น
0

#129 User is online   bibbee 

• Supreme
  • LocationDistrict 4

Posted 22 April 2013 - 12:50

View Postควีนน่า, on 22 April 2013 - 12:37, said:

มาดูมังคุดประกวดนางงาม

ทำไมกลายเป็นดราม่าล่ะ 555 :lol:

ไม่ใช่กระทู้ประกวดธิดาสงครามหรอ

◘ ◙ Toute chose appartient à qui sait en jouir. ◙ ◘

Spoiler

1

#130 User is offline   returner 

• เซียนบอร์ด LV5

Posted 22 April 2013 - 13:15

View PostNism, on 20 April 2013 - 18:49, said:

ทำไรครับ ผมต้องเริ่มก่อนหรอ อยากทำก็ทำเองสิ

ไม่มีปัญญาก็หุบปากแล้วก็กลับไปฟามแบทเทิล รียงต่อเถอะ

55 พึ่งอ่านเจอ ตอบช้าไปหน่อย ไม่ว่ากันนะ

ไม่รุ้นะ ผมไม่เคยห้ามใคร หยุดโพส หรือเงียบ พึงเข้าใจว่า เราไม่สามารถจำกัดสิทธิ์เค้าได้ ถ้าแสดงความคิดไม่ได้เรื่อง หรือคิดต่าง เราก็ต้องชี้ ว่าทำไม เพราะอะไร และอะไรจึงจะดี

คุณบอกให้นัด วันเวลา ผมก็พยายามติดต่อคุณ คุณก็ลิงหลอกเจ้าบ่ายเบี่ยง

คุณบอกให้กราบ ผมก็ ยินดี

คุณบอกเซฟภาพเอาเข้าซังเต ผมก็ยินยอม

คุณว่าคนนั้นคนนี้ หมา ผมยังไม่เห็นใคร หมาเลย แม้แต่คุณ (ปกติผมก็ลดตัว หยอกเล่นกะหมาประจำ มันน่ารักดี)

คุณว่า ให้คนนั้นคนนี้ ออกไปสู่โลกภายนอกบ้าง จมอยุ่แต่ในนี้ ผมก็ไม่เห็นใครโพส reply ถี่เท่ากับคุณ

คุณว่า คนในนี้จริงจัง จังเลย ผมก็โอเค อ่อ.. คุณถือสาระไม่ได้ เอาจริงๆ จับต้องอะไรไม่ได้เลย ทั้งพฤติกรรม คำพูด (จะเอาจริงเมื่อไร ก็บอกละกัน)

Up to you เสมอ เมื่อคุณเดินตามแนวผมไม่ได้ ผมไม่ฝืนคุณอยุ่แล้ว งั้นผมยินดี ใช้แนวคุณ ก็ได้

ขอลองนะ

ว่าไง อิตุ๊ด แตก อิต่ำตม อิสันดาน หมา ส าด นรก อิดอกกกก อิเห๊บหมา มิงแดรกขี้แทนข้าว ทุกวันห ราาาาา สบายดีนะ

(อาจจะกะท่อนกะแท่น ไม่ค่อยเนียน ยังไงก็จะพยายามปรับให้เข้าได้มากที่สุดละกัน ทุกๆ quote ของคุณจะใช้ภาษานี้ละกัน เผื่อจะจูนกันเจอ มีศัพท์ใหม่ๆ ก็นำมานำเสนอได้นะ ผมจะได้เรียนรุ้)
อาจจะตอบช้า ตอบถี่ บางช่วงเวลาที่สะดวก หวังว่าคงเข้าใจ หรือไปโผล่ตามกระทู้อื่น ที่มีคุณ ถ้าคุณไม่ว่างตอบ หรือตอบช้า ผมไมว่ากัน เช่นกัน เข้าใจดีว่า ชีวิตคุณอาจจะต้องมีใช้เวลาขุดทอง บ้างไรบ้าง ว่างก็เข้ามาจอยในบอร์ด
ผมยินดีสละเวลาบ้างเล็กๆน้อยๆ เพื่อเติมเต็ม สิ่งที่คุณขาด ที่คุณต้องการ (โลกสวยยยย ผมรักเด็ก)

This post has been edited by returner: 22 April 2013 - 13:24

0

#131 User is offline   BitCHz 

Posted 22 April 2013 - 13:22

นางสงกรานต์มาพรมน้ำดับไฟหน่อยค่ะ
HarrowTeN

Posted Image[/center]
0

#132 User is offline   Nism 

Posted 22 April 2013 - 13:27

View Postreturner, on 22 April 2013 - 13:15, said:

55 พึ่งอ่านเจอ ตอบช้าไปหน่อย ไม่ว่ากันนะ

ไม่รุ้นะ ผมไม่เคยห้ามใคร หยุดโพส หรือเงียบ พึงเข้าใจว่า เราไม่สามารถจำกัดสิทธิ์เค้าได้ ถ้าแสดงความคิดไม่ได้เรื่อง หรือคิดต่าง เราก็ต้องชี้ ว่าทำไม เพราะอะไร และอะไรจึงจะดี

คุณบอกให้นัด วันเวลา ผมก็พยายามติดต่อคุณ คุณก็ลิงหลอกเจ้าบ่ายเบี่ยง

คุณบอกให้กราบ ผมก็ ยินดี

คุณบอกเซฟภาพเอาเข้าซังเต ผมก็ยินยอม

คุณว่าคนนั้นคนนี้ หมา ผมยังไม่เห็นใคร หมาเลย แม้แต่คุณ (ปกติผมก็ลดตัว หยอกเล่นกะหมาประจำ มันน่ารักดี)

คุณว่า ให้คนนั้นคนนี้ ออกไปสู่โลกภายนอกบ้าง จมอยุ่แต่ในนี้ ผมก็ไม่เห็นใครโพส reply ถี่เท่ากับคุณ

คุณว่า คนในนี้จริงจัง จังเลย ผมก็โอเค อ่อ.. คุณถือสาระไม่ได้ เอาจริงๆ จับต้องอะไรไม่ได้เลย ทั้งพฤติกรรม คำพูด (จะเอาจริงเมื่อไร ก็บอกละกัน)

Up to you เสมอ เมื่อคุณเดินตามแนวผมไม่ได้ ผมไม่ฝืนคุณอยุ่แล้ว งั้นผมยินดี ใช้แนวคุณ ก็ได้

ขอลองนะ

ว่าไง อิตุ๊ด แตก อิต่ำตม อิสันดาน หมา ส าด นรก อิดอกกกก อิเห๊บหมา มิงแดรกขี้แทนข้าว ทุกวันห ราาาาา สบายดีนะ

(อาจจะกะท่อนกะแท่น ไม่ค่อยเนียน ยังไงก็จะพยายามปรับให้เข้าได้มากที่สุดละกัน ทุกๆ quote ของคุณจะใช้ภาษานี้ละกัน เผื่อจะจูนกันเจอ มีศัพท์ใหม่ๆ ก็นำมานำเสนอได้นะ ผมจะได้เรียนรุ้)

ที่แอ๊บๆทำมาเป็นเรียบร้อย มันได้แตกดัง โพล๊ะแล้วอ่ะ ว๊ายๆ เกรียนแตก

ว๊ายๆ ที่บอกหมา เราไม่ได้คุยกับนายนิ แหกตาอ่านด้วย ไม่ใช้มาร้อนตัวโวยวาย

จะมาหาเรื่องเค้านอกจอ แต่ไม่มีปัญญาหาข้อมูล ก็นั่งดักดาร ปากดีว่าหรือจะเอาๆหน้าจอคอมไปเถอะ

สบายดีครับ อิกุ๊ย

อ่อ อิหมู+คางคก แก่ๆใส่แว่น หน้ามันเยิ้ม เหมือนคางคงตกไปในบ่อน้ำมันหมู ที่แอดเฟสมา มะวันก่อนหน่ะคัยหรอ

คำขอหายไปแล้วนี่ น่าจะพวกนี้แหระ สภาพขนาดนั้น ไปทำบุญนั่งสมาธิเถอะจ้า

ถึงจะออนบอร์ดก็ไม่ได้ออนเกมนะ แค่ง่นการ มันยุกับคอมพิวเตอ แบร่ๆ

Spoiler
0

#133 User is offline   Nism 

Posted 22 April 2013 - 13:32

ไม่ต้องฝืนใช้คำพูดดูดีอะไรแล้วมั้ง พวกข้อความกระตุ้นจิตสำนึก รักษากฎหมายก็ไม่ต้องสะเออะเอามาพิมหล่ะ

เราจะอ้วก พิมมาแต่ตัวเองเป็นกุ๊ย จะมาไฝว๊ ๆ โถ่ๆ ช่างขัดกันสะเหลือเกิน

สงสัยเกบกดอยากเปนผู้รักษาความสงบของสังคม แต่ก็ทำได้แค่เป็นกุ๊ยบ้าพลังไปวันๆ

คิ๊กๆ คั๊กๆ

Spoiler
0

#134 User is offline   BitCHz 

Posted 22 April 2013 - 13:34

View PostNism, on 22 April 2013 - 13:32, said:

ไม่ต้องฝืนใช้คำพูดดูดีอะไรแล้วมั้ง พวกข้อความกระตุ้นจิตสำนึก รักษากฎหมายก็ไม่ต้องสะเออะเอามาพิมหล่ะ

เราจะอ้วก พิมมาแต่ตัวเองเป็นกุ๊ย จะมาไฝว๊ ๆ โถ่ๆ ช่างขัดกันสะเหลือเกิน

สงสัยเกบกดอยากเปนผู้รักษาความสงบของสังคม แต่ก็ทำได้แค่เป็นกุ๊ยบ้าพลังไปวันๆ

คิ๊กๆ คั๊กๆ

แม่ว่าลูกอาการหนักแล้ว ปรึกษาหมอซักหน่อยดีมั๊ยย :blink:

HarrowTeN

0

#135 User is offline   returner 

Posted 22 April 2013 - 13:34

View PostNism, on 22 April 2013 - 13:27, said:

ที่แอ๊บๆทำมาเป็นเรียบร้อย มันได้แตกดัง โพล๊ะแล้วอ่ะ ว๊ายๆ เกรียนแตก

ว๊ายๆ ที่บอกหมา เราไม่ได้คุยกับนายนิ แหกตาอ่านด้วย ไม่ใช้มาร้อนตัวโวยวาย

จะมาหาเรื่องเค้านอกจอ แต่ไม่มีปัญญาหาข้อมูล ก็นั่งดักดาร ปากดีว่าหรือจะเอาๆหน้าจอคอมไปเถอะ

สบายดีครับ อิกุ๊ย

อ่อ อิหมู+คางคก แก่ๆใส่แว่น หน้ามันเยิ้ม เหมือนคางคงตกไปในบ่อน้ำมันหมู ที่แอดเฟสมา มะวันก่อนหน่ะคัยหรอ

คำขอหายไปแล้วนี่ น่าจะพวกนี้แหระ สภาพขนาดนั้น ไปทำบุญนั่งสมาธิเถอะจ้า

ถึงจะออนบอร์ดก็ไม่ได้ออนเกมนะ แค่ง่นการ มันยุกับคอมพิวเตอ แบร่ๆ

55 ขอใช้ภาษา ตามที่ส่งมานะ (อาจจะไม่เนียนเท่าไร)

โถ่ อิฟาย นรก มิงไปมุดรูตรูด อยุ่ไหนมา ชาวบ้านเค้ารุ้กุนานแร้ว ว่ากุเกรียนนน กุก็ขยันพรีเซนต์จะตายไป ไม่เคยปฏิเสธ ในสิ่งที่เป็น

ไม่เหมือนมิงหรอก อิดอกกก ตุ๊ดแดรก แต่ไม่เคยกล้ายอมรับ คำว่า แอ๊บ ใช้กะมิงอะ เหมาะสมก่าอีก

ส่วนกุไม่เคยขอ add ใครก่อนนะ มิงไปล่อตะเข้ ที่ไหนมา เค้าจะมางาบแดรก ตุ๊ด กะสอยตรูดมิงอ่ะป่าว

ที่กุส่งหามิงอะ มีแต่ บุญกุศล ที่กรวดไปให้ ถึงมิงบ้างหรือป่าว

กุเหงมิงบอกให้นัด กุก็จะนัดไง มิงกล้าท้าแล้ว ทำไมไม่บอกให้ชัดเจน ให้ชาวบ้านเค้ามาเสียเวลาสืบทำไม
ถ้ามิงเป็นสาว สเปคกุ กุจะรีบขยันสืบเลย คุ้มค่าแก่การลงทุน นี่แมร่ง เป็นอิเหิยตุ๊ดแตรด ที่ไหนก็ไม่รุ้ มิงใช้สมองเท่าเม็ดถั่วของมิง ประมวลผลหน่อย
0

#136 User is offline   returner 

Posted 22 April 2013 - 13:39

View PostBitCHz, on 22 April 2013 - 13:34, said:

แม่ว่าลูกอาการหนักแล้ว ปรึกษาหมอซักหน่อยดีมั๊ยย :blink:

ไม่มีไรหรอก มันเป็นการละเล่น ชนิดนึงของเค้า

ซึ่งคนปกติทั่วไป อาจจะคิดว่าเค้าไม่ปกติ ใช้เวลาเข้าใจเค้านิดนึง
0

#137 User is offline   Nism 

Posted 22 April 2013 - 13:41

View PostBitCHz, on 22 April 2013 - 13:34, said:

ก็ดีนะฮะ แต่กับคนปกติ เราก็ไม่ได้เป็นแบบนี้หรอกครับ คุณแม่!

เห ีั้้ยมาก็ เห ี้ยกลับ

อ่อ จะ วัลลาบีเล่น gif ก็หาไห้มันเข้ากับ ข้อความนิดนึง ไม่ใช่ใส่ไรก็ใส่

หรือเราจินตนาการไม่เท่าคุณแม่ฮะ

This post has been edited by Nism: 22 April 2013 - 13:43

Spoiler
1

#138 User is offline   returner 

Posted 22 April 2013 - 13:45

View PostNism, on 22 April 2013 - 13:41, said:

ก็ดีนะฮะ แต่กับคนปกติ เราก็ไม่ได้เป็นแบบนี้หรอกครับ คุณแม่!

เห ีั้้ยมาก็ เห ี้ยกลับ

ใช่เลยนี่แระ ตรง

มาๆๆ เรารักกัน (โลกสวย) (ผิดข้อความนิดนึง กุเหง คนปกติ มิงก็หา ด่า ดูถูกเค้าไปทั่ว ดูยังไงกุกะว่ามิง เหิยแต่แรกนี่หว่า มีจิตสำนึกอะไรที่ไหน)

ยิ่งลากยาว มิงมาเท่าไร ภาพก็ยิ่งชัด Varanus salvator สปีชี่ส์ ชัดเจน มว๊ากกก

This post has been edited by returner: 22 April 2013 - 13:51

0

#139 User is offline   Kundarah 

• YAOI FANBOY
  • Locationสวนสวรรค์โชตะกล้าม

Posted 22 April 2013 - 13:45

0

#140 User is offline   BitCHz 

Posted 22 April 2013 - 13:46

อะไรคือ วัลลาบี ?????????????

/ลาไปอมโคยผัวต่อค่ะ :D

This post has been edited by BitCHz: 22 April 2013 - 13:48

HarrowTeN

0

Share this topic:

• 13 Pages +
  • « First
  • 5
  • 6
  • 7
  • 8
  • 9
  • Last »
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic