Jump to content

++((วิธีการลดเวลไวๆด้วย ยันวิเศษดินแบบวัน))++ By นายตำรวจ ^ ^

• Please log in to reply
20 replies to this topic

#1 _PonZ"..คuเคeLจ๊๊U_

_PonZ"..คuเคeLจ๊๊U_

❤_.[PreaW]._❤

• LocationThailand
  • Miniplay:_SQAUT_

Posted 07 October 2012 - 18:51

วิธีการลดเวลไวๆ ด้วยยันวิเศษดิน 1 วัน ราคา 1 600 แต้ม และโปรแกรม Auto mouse

สวัสดีครับเพื่อนๆ เจอกันอีกแล้วนะครับ

วันนี้ผมจะมาสอนวิธีลดเวลด้วยยันวิเศษดินแบบวัน และโปรแกรม Auto mouse ซึ่งได้แนะนำมาจากเพื่อนที่ต้องการลดเวลไวๆแบบที่ไวสุดๆ จนถึงไวมากๆ ^ ^ ซึ่งก่อนอื่นเราต้องมีสิ่งต่อไปนี้ครับ

เงื่อนไข

1. ยันวิเศษดินแบบวัน(1 วัน) ราคา 1600 แต้ม
2. โปรแกรม Auto mouse (หากเพื่อนๆไม่ว่างที่จะนัั่งดูนะครับ) โหลดได้จาก h t t p ://loadtodays.com/software/660-auto-mouse-13-build-12.html
3. คอมพิวเตอร์ 5555555555 ^ ^

วิธีการใช้และลดเวลครับ

____ขั้นตอนแรกครับผม ให้เพื่อนๆเข้าตัวละครตัวที่ต้องการลดเวลนะครับ
แล้วซึ้อยันวิเศษดินแบบวัน จะเอากี่วันก็ได้ครับแล้วแต่งบเพื่อนๆ ซึ่งเวลต่ำกว่า 75
ซื้อแค่แบบ 1 วันก็เกินพอแล้วครับ ซึ่งเมื่อเรากดให้ยันแล้วให้เราเดินไปที่
มอนเตอร์ที่มีเลเวลสูงๆ ไม่ต้องห่วงเรื่องเดินไกลนะครับ เพราะเพื่อนๆจะได้เดิน
เพียงแค่ครั้งเดียว นอกนั้นจะวาปไปด้วยยันครับผม แนะนำให้เป็นมอนเวลสูงๆเลยครับ
แบบทีดีตาย เช่น เวล 75 ลงมาก็ไปที่เลือดเหล็กนิกายเทพที่วังเย็นก็ได้ครับ
เวลสูงกกว่านั้นไปที่ป่าใต้เลย ^ ^
_____เมื่อตายแล้วมันจะมีกล่องข้อความที่ยันวิเศษดิน บอกว่ากลับไปที่ตายล่าสุด
ผมจะให้ตรงนี้เป็นส่วนที่เราใช้โปรแกรม Auto mouse มาช่วยในการกด
เผิื่อเพื่อนๆไม่อยู่และไม่ว่าง ซึ่งผมได้อัดวิธีทำด้วยวีดีโอแล้วครับ

ตามนี้เลยนะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=apZcx6V4yWU&feature=plcp

***ให้โหลดออกมาดูด้วยโปรแกรม IDM นะครับ ซึ่งภาพใน youtube ขนาดมันไม่เท่ากันกับไฟล์ต้นฉบับ***

วิธีการใช้โปรแกรมนะครับ

หน้าตาของโปรแกรมนะครับผม

1. เปิดโปรแกรมขึ้นมา แล้วให้เข้าที่หน้าต่างเกมส์นะครับ
2. ให้ชี้เมาส์ไปที่ยันวิเศษดินในประเป๋าเพื่อนๆ แล้วดูพิกัดของเมาส์ ดูจากมุมล่างขวาของโปรแกรมครับ
3. จากนั้นให้เราตั้งค่าตามที่ผมบอกในวีดีโอ ใส่ในข้อ 1 2 3 4 ตามลำดับ ซึ่งให้เราปรับทุกอย่างให้เหมือนกันในวีดีโอ(แต่ผมบอกผิดไปว่า 3 วินาที ให้เปลี่ยนเป็น 0.3 วินาที 8.5 วินาที 0.3 วินาที และ 0.9 วินาทีตามลำดับ)
4. แต่ถ้าหากอินเทอร์เน็ตมีปัญหา ให้เราเพิ่มเวลาเข้าไป ซึ่ง เวลาในข้อที่ 1 จะเป็นเวลาคูลดาวน์ของเมาส์ท่จะทำในข้อต่อไป คือ 0.3 วินาทีในข้อที่ 1 ก็คือมันจะคลิกขวายันแล้วรออีก 0.3 วินาทีแล้วถึงจะทำข้อที่ 2 และเวลา 8.5 วินาทีในขอที่ 2 คือเป็นเวลาที่มันจะรอทำข้อ 3 ต่อไป แบบนี้เรื่อยๆ
5. หากเราต้องการทำซ้ำแบบเดิมเรื่อยๆให้เรากดปุ่ม REPEAT ด้านล่างของโปรแกรมให้เป็นสีเขียว แล้วกด START ได้เลยครับ
6. พยายามปรับค่าต่างๆเพื่อให้เหมาะสมกับคอมพิวเตอร์และอินเทอร์เน็ตของเพื่อนๆ เพื่อการลดเวลที่ไวยิ่งขึ้นนะครับ
7. ถ้าหากยังมีปัญหาหรือยังสงสัยการใช้โปรแกรม Auto mouse ให้ถามผมใหม่นะครับ

****คำเตือน : ให้เพื่อนๆเปิดโปรแกรมแสกนไวรัสขณะติดตั้งโปรแกรม เพื่อป้องกันผู้ไม่ประสงค์ดี เนื่องจากมันไม่ใช่โปรแกรมของผม****

****คำเตือน 2 : หากเพื่อนๆไม่แน่ใจในความปลอดภัยในการใช้โปรแกรม ให้เพื่อนๆนั่งกดเองก็ได้นะครับ รับรองว่าไวไม่แพ้กัน แต่ผมทำเผื่อเพื่อนไม่มีเวลาว่าง****

****คำเตือน 3 : เพื่อป้องกันผู้ไม่ประสงค์ดีให้เพื่อนๆเช็คดูว่าที่อยู่ของโปรแกรมในเว็บดาวน์โหลดนั้นยังคงเหมือนเดิม แนะนำให้คลิกขวาแล้วไปวางที่ Address
ด้านบนแทนการกดเข้าไปตรงๆ ซึ่งผมได้แยก H T T P ออกจากกันด้วย spacebar แล้ว เพื่อป้องกันการกดเข้าไปตรงๆ****

ขอขอบคุณ :

-โปรแกรม Auto mouse Build 12 เวอร์ชั้น 1.3
-และทวนที่ขายยันวิเศษดินให้นะครับ
ขอบคุณมากๆ

Edited by _PonZ"..คuเคeLจ๊๊U_, 05 August 2013 - 17:57.

________________________________________________________IT's ME________________________________________________________

_______><_______

l
l
l

สวรรค์ทลายปฐพี

__=+อะไรดีๆมีมาฝากกันเรื่อยๆ+=__

1. วิธีการลดเวลไวๆด้วยยันวิเศษดินแบบวัน และโปรแกรม Auto mouse by me

#2 พิชิcาสุริยัuต์

พิชิcาสุริยัuต์

เซียนบอร์ด LV3

• Locationพิชิตสุริยันต์

Posted 07 October 2012 - 18:58

เราก็ลดงี้ละแต่ไม่ใช้ ออโต้ เมาส์ ใช้มือล้วนๆ ลดจากเวล100มาเวล10 เล่นตะคิวกินมือไปหลายรอบเหมือนกัน :lol:
This Is A ลายเซ็น

#3 _PonZ"..คuเคeLจ๊๊U_

Posted 07 October 2012 - 19:31

งิงิ เดาเอาไว้แล้วว่าน่าจะเป็นยันดิน ขอบคุณมากนะครับสำหรับสิ่งๆดีๆทั้ง2กระทู้ ขอบคุณจากใจจริงๆผมติดตามมาตลอด (วันนี้ของดรอปน้อยมากได้ต่อตัวไม่ถึง15m)

วันนี้ ตัว C3 ผมก็ดรอปน้อยเช่นกัน
เซงเป็ดๆ

________________________________________________________IT's ME________________________________________________________

l
l
l

__=+อะไรดีๆมีมาฝากกันเรื่อยๆ+=__

1. วิธีการลดเวลไวๆด้วยยันวิเศษดินแบบวัน และโปรแกรม Auto mouse by me

#4 พจน้อยย*+*

พจน้อยย*+*

♥๐oOชอบกินไก่Oo๐♥

• Location???????
  • Miniplay:พจน้อย*+*

Posted 07 October 2012 - 19:44

วันนี้ ตัว C3 ผมก็ดรอปน้อยเช่นกัน
เซงเป็ดๆ

ต้องขอบคุณ กระทู้ของท่านท่านทำให้ผมรุ้ว่าไม่เติมก็รวยได้อิอิ เริ่มจากสะสมวันละนิดวันละหน่อย สามารถทำให้คนเป็น มหาเศรษฐีได้จิงๆ :lol:

Edited by พจน้อยย*+*, 07 October 2012 - 19:45.

ไม่ว่าพวกคุณหำใหญ่มาจากไหน สุดท้ายพวกคุณก็ต้องการซอกเล็กๆไว้ซุกหำพวกคุณ

รับฝากซื่อเกมส์ steam เกมส์เเท้ online game code ต่างๆ สนใจติดต่อ
https://www.facebook...620885047958240

#5 -UNLUCKY-

-UNLUCKY-

กบฏ ออนไลน์

Posted 07 October 2012 - 19:49

เคยใช้ออโต้เม้ามาก่อน พอเข้าใจแล้ว Posted Image

#6 ๐๏น้oJคulล็ก๏๐

๐๏น้oJคulล็ก๏๐

†☺♫☻ M & MøøK ☻♫☺†

• Locationวันพรุ่งนี้ ยังไม่แน่ใจ อาจมีสักวัน ที่ฟ้าให้เราต้องจากไกล แต่วันนี้ ถ้อยคำที่สำคัญ อยากบอกกับเธอ ในวันที่ฉันยังหายใจ ขอบคุณที่เธอช่วยเหนื่อย เหนื่อยล้ามาด้วยกัน เมื่อยามที่ฉันทนทุกข์ท้อ เธอยังทุกข์ทนด้วย ฝันคนเดียวคงเหนื่อยล้า ฉันมีเธอคอยฝันด้วย แม้ตอนจบ ถ้ามันจะไม่สวย แต่ช่วงชีวิต สวยงามที่สุด คือได้รักเธอ ขอบคุณจริงๆนะ มุกที่เข้าใจเอ็ม
  • Miniplay:♥♥♥ M & Møøk ♥♥♥ Sv. พิชิตสุริยันต์

Posted 07 October 2012 - 19:50

:lol: :lol:

#7 _PonZ"..คuเคeLจ๊๊U_

Posted 07 October 2012 - 19:59

ต้องขอบคุณ กระทู้ของท่านท่านทำให้ผมรุ้ว่าไม่เติมก็รวยได้อิอิ เริ่มจากสะสมวันละนิดวันละหน่อย สามารถทำให้คนเป็น มหาเศรษฐีได้จิงๆ :lol:

อิอิ
ดีใจจังเลย ^ ^
ผมได้มาวันเท่าไร ใช้มากกว่าได้มา
ไม่เคยเหลือเลย ^ ^
ทั้งตัวตอนนี้ 150m ทุกขนาดเลยทีเดียวเชียว ^ ^

l
l
l

#8 JEDDO~O__O

JEDDO~O__O

เลิกแล้วรอจำหน่าย

• Locationเกมอื่น+บอร์ดอื่น

Posted 07 October 2012 - 20:31

พี่กวิน ก้อเคยทำมาให้ดูน่ะ ลลดเวลพิณอ่า :lol:

Spoiler

Posted Imageเกรียนเป็นหลัก สาระเป็นรองPosted Image

#9 ๑สๅวบๅงโพนมโตจิง๑

๑สๅวบๅงโพนมโตจิง๑

เริ่มโปร LV2

Posted 08 October 2012 - 01:04

ผมอยากจะบอกว่าผมมีตังซื้อดีใส่ตัวใหญ่เพราะวิธีนี้แหละ ขอบคุณจิงๆ

#10 _PonZ"..คuเคeLจ๊๊U_

Posted 08 October 2012 - 09:34

พี่กวิน ก้อเคยทำมาให้ดูน่ะ ลลดเวลพิณอ่า :lol:

เย้ๆๆดีจัง
ผมนึกว่าพี่กวินไม่ได้ทำสะอีก
^ ^
เรื่องการอัดวิดีโอ ผมก็ได้มาจากพี่กวิน ^ ^
:D
ขอบคุณพี่เขาจริงๆ

l
l
l

#11 _PonZ"..คuเคeLจ๊๊U_

Posted 08 October 2012 - 09:35

ผมอยากจะบอกว่าผมมีตังซื้อดีใส่ตัวใหญ่เพราะวิธีนี้แหละ ขอบคุณจิงๆ

อิอิ
ผมก็ได้แค่ซื้อของใช้ไปวันๆ ^0^
สองตัววันล่ะ 40m ก็อยู่ได้แล้ว :D

l
l
l

#12 Oสูs

Oสูs

พรรคอสูรกาย-เมฆาวายุตะ

Posted 08 October 2012 - 11:55

ขอบคุน นะงับ เดะลองไปทำดู อิอิ

#13 _PonZ"..คuเคeLจ๊๊U_

Posted 08 October 2012 - 12:39

ขอบคุน นะงับ เดะลองไปทำดู อิอิ

ครับผม ^ ^
ไวสุดๆจร้า
วันนี้เจอพิณเวล 14
ร้องอ๊ากเลย ^ ^

l
l
l

#14 AnTi๓Gm

AnTi๓Gm

ปราบเกรียน LV6

• Locationพิณสยบมังกร

Posted 13 October 2012 - 12:40

วิดีโอทำ ไม เราดู แล้ว มันเบลอๆ ไงไม่รู้ มองไม่เห็ นตัวหนังสือที่พิมในเกม T T

#15 Traveler555

Traveler555

เซียนบอร์ด LV1

Posted 13 October 2012 - 13:45

นี้ ลด เวล กันทำไมหรอครับ

#16 JamesNim

JamesNim

เซียนบอร์ด LV8

• LocationScions Of Fate ___ เทคโนราชมงคลโคราช---○♠มนุษยศาสตร์ - ภาษาอังกฤษ♠○
  • Miniplay:CBR is more life :D

Posted 13 October 2012 - 14:22

นี้ ลด เวล กันทำไมหรอครับ

มันคงมีหลายเหตุผลแหละครับที่เค้าลดๆกัน ^_^
IGN : JamesJi
Class : Hanbi
House : Rebornsoulz
Scions Of Fate : Earth 1
>>>>___ : I'm FRIENDLY with everyone, not ARROGANT ;)
Welcome all newbie who bored YG-th society ^^
Let's have fun :D

#17 _PonZ"..คuเคeLจ๊๊U_

Posted 13 October 2012 - 15:50

วิดีโอทำ ไม เราดู แล้ว มันเบลอๆ ไงไม่รู้ มองไม่เห็ นตัวหนังสือที่พิมในเกม T T

ผมแนะนำให้โหลดมาเปิดด้วยโปรแกรม เล่นวิดีโอ ดีกว่าครับ
เพราะผมไม่ได้อัดทั้งหน้าจอ
ผมอัดแค่ส่วนที่เป็นเกมส์ และโปรแกรม auto mouse อ่าครับผม
ส่วนล่างๆของหน้าจอไม่ได้อัดไว้ด้วย

l
l
l

#18 AnTi๓Gm

AnTi๓Gm

ปราบเกรียน LV6

• Locationพิณสยบมังกร

Posted 16 November 2012 - 13:16

ทำหลายจอได้ไหมอ่าา

#19 DekKidDee

DekKidDee

เซียนบอร์ด LV1

Posted 16 November 2012 - 16:26

ทำหลายจอได้ไหมอ่าา

ทำได้ทีละ 1 จอค่ะ เพราะโปรแกรมออโต้เมาส์จะกระทำบนจอที่เราเปิดอยู่บนสุดเท่านั้น(เปิดหน้าไหนอยู่ก็ทำกับหน้านั้น)

ส่วนจออื่นๆเปิดเก็บเวลหรือขายของไว้ก่อนได้ค่ะ

การเลิกเล่นเกมโยวกังได้ เป็นลาภอันประเสริฐ

"ความรักคือความอ่อนแอ ที่มีเกียรติที่สุดของจิตใจ"

"ความรัก" คือสิ่งที่สวยงาม มีอยู่ทุกที่่ ที่คุณไป แต่บางคนอาจจะมองว่า "ความรัก"เป็นสิ่งเจ็บปวดเมื่อเราเสียมันไป
แต่ว่านะ สิ่งนั้น นั่นแหละที่จะทำให้ "ใจ" ของเราเข้มแข็งขึ้น และสามารถเดินไปข้างหน้าได้ อย่าเก็บเรื่องราวเก่า ๆ
มาผูกมัดตัวเราเอาไว้ แค่เก็บมันเป็นความทรงจำที่สวยงาม หรือบทเรียน แค่นั้นก็พอแล้ว สำหรับหัวใจดวงน้อย ๆ ดวงนี้

#20 Angeli3eats

Angeli3eats

หน้าใหม่ LV1

• Miniplay:http://club.playpark.com/nongaker

Posted 21 May 2013 - 13:40

แล้วถ้าเกิด ลดเวลแล้ว ... ฝ่ายที่เราเลือกไปแล้วจะหายไม๊คะ ?? :unsure:

((ถ้าหายจะได้ลดเวลทันทีเรยจ้า :) ))

ขอบคุณคร๊า :lol: