Jump to content

อะไรวะจีเอม

• Please log in to reply
30 replies to this topic

#1 คุณหน่อไม้Ver.เกรียน

คุณหน่อไม้Ver.เกรียน

ขุนเกรียนแสนศึกพ่าย

• Locationศูนย์เพาะพันธุ์เกรียนแห่งประเทศไทย

Posted 23 February 2012 - 20:27

service@sm3.asiasoft.co.th
อยุ่ๆ มันก็ส่งเมล์มาบอกรหัสเอพี เมล์ห่ๅนี่คืออะไร

夢を追いかけて すべてが変わる... วิ่งไล่ตามความฝันเพื่อเปลี่ยนแปลงทุกสิ่ง

#2 คุณหน่อไม้Ver.เกรียน

• Locationศูนย์เพาะพันธุ์เกรียนแห่งประเทศไทย

Posted 23 February 2012 - 20:37

มาตอบทีวุ้ย

夢を追いかけて すべてが変わる... วิ่งไล่ตามความฝันเพื่อเปลี่ยนแปลงทุกสิ่ง

#3 ๏Series๏1๏

๏Series๏1๏

เซียนบอร์ด LV1

Posted 23 February 2012 - 20:38

ถ้ามันส่งมาเองโดยไม่ได้ให้มันส่งมา ผมวายังไงตอนนี้คุณรีบเปลี่ยนพาสเวิดอีเมลก่อนดีกว่านะครับ
เพราะไม่รู้ว่ามันเป็นของจริงหรือป่าวถ้าของจริงอาจจะซวยครับ

#4 คุณหน่อไม้Ver.เกรียน

Posted 23 February 2012 - 20:42

คอลเซนเตอก้กาก

#5 nวนจี๊ดจ๊าด

nวนจี๊ดจ๊าด

เซียนบอร์ด LV3

• Location== หน้าจอคอม ==

Posted 23 February 2012 - 20:39

มันมีพวกมือดีรู้เมล์คุณ ละก็เอาเมล์คุณไปใส่ ตรงลืมพาส AP ไงคะ - -*

พรรคSalvatiOn ..... พิชิตสุริยันต์

รอวันถูกแฮก ..... ครั้งต่อไป ..... เพราะไม่รู้จะป้องกันที่ตรงไหน เมื่อมันไม่ได้เป็นความผิดพลาดของตัวเรา

ปิดระบบเปลี่ยนพาสยังไง ID ถึงโดนเปลี่ยนพาสได้ โดนแฮก 2 รอบแล้ว * ...

♥♥♥ Like!!! กด + ให้ด้วยนะคะ ↓↓ ♫♦♣♠♥

#6 ๏Series๏1๏

๏Series๏1๏

Posted 23 February 2012 - 20:41

ผมว่ารีบเปลี่ยนอีเมลเลยครับ

#7 pooh_cute

pooh_cute

ขั้นเทพ LV2

• LocationBankkok

Posted 23 February 2012 - 20:42

รีบเปลี่ยนพาสเมลล์
เปลี่ยนเมลล์เลยน่าจะดีน่ะค่ะคุณหน่อ
ก่อนที่จะไม่มีหน่ออีกต่อไป
GM/CM หลับหมดละไงไม่มาช่วยแถลงไขเลย

วันนี้เรามีความรู้สึกที่ดีๆให้กัน... มันทำให้ทุกก้าวที่ฉันเดินไปข้างหน้า... มีความมั่นใจและอบอุ่นเหลือเกิน...♪♫ L๏v€ Fr๏€v€r

#8 ๏Series๏1๏

๏Series๏1๏

Posted 23 February 2012 - 20:44

เปลี่ยนพาสเมลแล้วก้รีพาสAPอีกทีครับ(แล้วขอถามครับเมลนี้คุณสมัครโดยใช้อีเมลสำรองหรือตั้งคำถามครับ)
ถ้าตั้งคำถามตรงนี้เป็นช่องโหว่มากครับให้รีบทำการแก้ไขเลยครับ

#9 คุณหน่อไม้Ver.เกรียน

Posted 23 February 2012 - 20:55

ลืมไป เมล์ที่สมัครไอดีมันเป็นเมล์ ไอดีเวล1ตอนนั้นสร้างไว้รับของปีใหม่
ฮ่วย

#10 คุณหน่อไม้Ver.เกรียน

Posted 23 February 2012 - 20:57

เปลี่ยนพาสเมลแล้วก้รีพาสAPอีกทีครับ(แล้วขอถามครับเมลนี้คุณสมัครโดยใช้อีเมลสำรองหรือตั้งคำถามครับ)
ถ้าตั้งคำถามตรงนี้เป็นช่องโหว่มากครับให้รีบทำการแก้ไขเลยครับ

ผมใช้ตั้งคำถามอ่ะ- -
แบบว่า บุคคลในประวัติศาสตร์ชื่นชอบคือใคร
คำตอบ ต่อให้ฉลาดแค่ไหนก็ไม่รู้คำตอบนี้

#11 ๏Series๏1๏

๏Series๏1๏

Posted 23 February 2012 - 20:56

ถ้าคำตอบเป็นแบบนี้ถ้าผมเป็นไอ้คนนั้นผมก็คงไม่นั่งแกะหรอกครับ 555 :lol: :lol:

#12 คุณหน่อไม้Ver.เกรียน

Posted 23 February 2012 - 21:07

หวังว่าถ้าตั้งคำถามแล้ว มันคงไม่มีวิธีอื่นเข้ามาแฮกอีกนะ

#13 สารวัตรบอร์ด

สารวัตรบอร์ด

เซียนบอร์ด LV9

Posted 23 February 2012 - 21:13

ระวังให้ดีท่านหน่อ จะเหลือเวล1ทุกไอดี :lol:

Posted Image สำนักcommunity และ สำนักAvast เลเวล6 ฝ่ายธรรมะ (รับคนเข้าสำนักไม่จำกัดเลเวล)

เซิร์ฟเวอร์พิชิตสุริยันต์ ติดต่อมาได้ที่ http://bbs.playpark....นักavast-เวล-6/

รายละเอียดระบบต่างๆของเกมโยวกังข้อมูลอย่างชัดเจน http://bbs.playpark....นักavast-เวล-6/

#14 คุณหน่อไม้Ver.เกรียน

Posted 23 February 2012 - 21:16

ไอดีหลักมีเอคีย์ครับ ส่วนเมล์ที่มันส่งมาให้คือเมล์ที่ใช้ออนเอมส่งงาน ตอนนั้นเอาไปใช้สมัครไอดีเวล1เอาของ

#15 ๓ ดุจดอกฟ้ๅ ๓

๓ ดุจดอกฟ้ๅ ๓

ขั้นเทพ LV1

Posted 23 February 2012 - 21:28

กำแล้ว ท่านหน่อ กลัวโดนหวยออก รีบเปลี่ยนพาสทุกอย่างเลยนะค่ะ

Game:Yulgang
Name:๓ ดุจดอกฟ้ๅ ๓/ ๓๓เด็กดoกฟ้ๅ๓๓

สถานะ :เเต่งงานเเล้ว
Sv :สวรรค์เบี่ยง

" ฉันยืนอยู่ตรงนี้ แม้มีผู้คนรายล้อมนับพัน ช่างมันเพราะฉันไม่คิดมองใครอื่นเลย"

#16 Guest_CM-เย้ยฟ้า_*

Guest_CM-เย้ยฟ้า_*
  • Guests

Posted 23 February 2012 - 21:48

ขออภัยที่เข้ามาตอบล่าช้านะครับผม เบื้องต้นขอสอบถามก่อนว่าท่านหน่อไม้ได้มีการแจ้งขอข้อมูลจากทางระบบ @passport บ้างหรือไม่ครับผม
สำหรับ e-mail ดังกล่าวตอนนี้ทางกระผมกำลังสอบถามเพิ่มเติมไปยังฝ่ายที่เกี่ยวข้องให้อยู่นะครับผม หากมีการตอบกลับมาจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ
เบื้องต้นแนะนำให้ทำการเปลี่ยนรัหสผ่านทั้งของ @passport และ ID ใน@passport ดังกล่าวก่อนนะครับผม เพื่อความปลอดภัยนะครับผม

ขอบคุณครับ

Edited by CM-เย้ยฟ้า, 23 February 2012 - 21:50.

#17 Eli

Eli

เซียนบอร์ด LV7

Posted 23 February 2012 - 21:51

ขออภัยที่เข้ามาตอบล่าช้านะครับผม เบื้องต้นขอสอบถามก่อนว่าท่านหน่อไม้ได้มีการแจ้งขอข้อมูลจากทางระบบ @passport บ้างหรือไม่ครับผม
สำหรับ e-mail ดังกล่าวตอนนี้ทางกระผมกำลังสอบถามเพิ่มเติมไปยังฝ่ายที่เกี่ยวข้องให้อยู่นะครับผม หากมีการตอบกลับมาจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ
เบื้องต้นแนะนำให้ทำการเปลี่ยนรัหสผ่านทั้งของ @passport และ ID ใน@passport ดังกล่าวก่อนนะครับผม เพื่อความปลอดภัยนะครับผม

ขอบคุณครับ

มัวไปกินส้มตำอยู่อ่ะดิ มาช้าเชียว เค้าเมาท์กันแหลกเรียบร้อยแล้ว เพิ่งมา :blink:
1

♥ 小山 慶一郎 ♥

모두 다 거짓말이야!!!!!!!

#18 Guest_CM-เย้ยฟ้า_*

• Guests

Posted 23 February 2012 - 21:55

เพิ่มเติมข้อมูลนะครับผม สำหรับ e-mail ดังกล่าวเป็นการส่งข้อมูลจากทางระบบนะครับผม
ซึ่งคาดว่าจะมีผู้ไม่ประสงค์ดีที่รู้ e-mail ของท่านและทำการร้องขอในกรณีลืมรหัส @passport ครับ
เบื้องต้นให้ทางท่านหน่อไม้ ทำการแจ้งเปลี่ยน e-mail ที่ใช้ในการสมัคร @passport มาได้ที่ call center ที่เบอร์โทรศัพท์ 1750 ครับผม

ขอบคุณครับ

#19 คุณหน่อไม้Ver.เกรียน

Posted 23 February 2012 - 22:02

ขอบคุณครับ

คือแบบนี้นะครับ ผมไม่ได้ห่วงไอดีกะAPนั้น แต่ห่วงงานในเมล์ผมมากกว่า ผมไม่ได้ขอรหัสAPจากระบบนะครับ
เริ่มจากตอนประมาณ2ทุ่มกว่ามันส่งเมล์มาบอกรหัสเอพีผม หลังจากนั้นผมลองไปกดลืมรหัสในเอพีดูมันก็ใช้เมล์เดิมส่งรหัสมาอีก
ณ ปัจจุบันเมล์นี้มีแค่ไอดีเวล1 แล้วก็ได้ตั้งคำถามกับเบอร์โทรศัพท์กันลืมพาสเมล์ไว้แล้ว แต่เมล์สำรองผมใส่แล้วมันบอกจะส่งรหัสมาให้ทางโทรศัพท์ แต่เหมือนมันมีแต่ข้อความมา รหัสไม่มี
ผมเลยอยากจะรู้ว่า
1.ถ้าผมใช้แค่คำถามลับกับเลขเบอร์โทรศัพท์ในเมล์ มันจะมีทางรู้พาสเวริ์ดผมไหม
2.ถ้าจะปิดเอพีนั้นไปเลยไม่ให้มายุ่งกะเมล์ผมอีกจะทำได้ไหม

Edited by คุณหน่อไม้Ver.เกรียน, 23 February 2012 - 22:03.

#20 Guest_CM-เย้ยฟ้า_*

• Guests

Posted 23 February 2012 - 22:11

คือแบบนี้นะครับ ผมไม่ได้ห่วงไอดีกะAPนั้น แต่ห่วงงานในเมล์ผมมากกว่า ผมไม่ได้ขอรหัสAPจากระบบนะครับ
เริ่มจากตอนประมาณ2ทุ่มกว่ามันส่งเมล์มาบอกรหัสเอพีผม หลังจากนั้นผมลองไปกดลืมรหัสในเอพีดูมันก็ใช้เมล์เดิมส่งรหัสมาอีก
ณ ปัจจุบันเมล์นี้มีแค่ไอดีเวล1 แล้วก็ได้ตั้งคำถามกับเบอร์โทรศัพท์กันลืมพาสเมล์ไว้แล้ว แต่เมล์สำรองผมใส่แล้วมันบอกจะส่งรหัสมาให้ทางโทรศัพท์ แต่เหมือนมันมีแต่ข้อความมา รหัสไม่มี
ผมเลยอยากจะรู้ว่า
1.ถ้าผมใช้แค่คำถามลับกับเลขเบอร์โทรศัพท์ในเมล์ มันจะมีทางรู้พาสเวริ์ดผมไหม
2.ถ้าจะปิดเอพีนั้นไปเลยไม่ให้มายุ่งกะเมล์ผมอีกจะทำได้ไหม

1. มีโอกาสรู้ครับถ้าเป็นกรณีการโดนดักรหัสผ่าน
2. สำหรับระบบ AP นั้นไม่สามารถปิดการใช้งานได้ครับผม